Jinsi ya kutafuta soko la sabuni za mche


C

Consolata2000

Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
40
Likes
1
Points
13
Age
30
C

Consolata2000

Member
Joined Apr 13, 2013
40 1 13
Habari zenu. Kwasasa ninajishughulisha na mradi wa kutengewneza sabuni za miche za kufulia. Kwa sasa niko ktk process ya kutafuta soko. Je, nipite duka moja moja kuwauzia au niwauzie wenye maduka ya jumla? wenye uzoefu watusaidie tafadhali..
 
R

rugwebe78

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
267
Likes
10
Points
0
R

rugwebe78

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
267 10 0
upo wapi mdada? ebu tuongee vizuri, hata mimi ni baadhi ya kazi zangu.
 
R

rugwebe78

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
267
Likes
10
Points
0
R

rugwebe78

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
267 10 0
pita madukani, na sample na uongee kibiashara.
 
Ngamba

Ngamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
699
Likes
53
Points
45
Ngamba

Ngamba

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2013
699 53 45
Swali lako ni simple but need a complecated answer, maana hujatoa maelezo zaidi, like how big is your production??? Kwa kuanza nigekushauli uanze na maduka madogo hasa hapo mtaani kwako na ukisha ridhisha soko lako u can expand your distribution network yako, hii vile vile itakuwezesha kupata koment kuhusu biashala yako(sabuni zako zina qualite gani? Je watu wanazipenda na kuzinunua??? Kwa bei ipi??) Nakuhisi usije tawaliwa na tamaa ya kutafuta soko kubwa bila kupata taarifa nilizo taja hapo juu, by doing that and working on the feed back you will have created an evelasting system which in return will create wealth for you and your entire family
Kumbuka wahenga walinena:- MWENDA POLE HAJIKWAI, AKIJIKWAA HANGUKI
Take your time to create your system , tayali uko na product and the only missing item is the system to turn your product into money

Kama kuna lingine waweza kuni pm and I will do my best to help
Keep it up
 

Forum statistics

Threads 1,251,868
Members 481,917
Posts 29,788,275