Jinsi ya kununua chaji ya simu

Jinsi ya kununua chaji ya simu

mi ninazo nauza buku mbili mia tano lakini one hour itajaza 100% nicheki dm
 
kwenye official specification za simu wanaandika.
Mkuu tafadhali naomba niambie app nzuri ya android kwa ajili ya kuangalia epg tv guide ya tv channels maarufu kama vile discovery science, natgeo gold, natgeo wild, etv, discovery investigation e. t. c kwa sababu katika king'amuzi changu cha azam mara nyingi nikibonyeza ile button ya epg ili niangalie ratiba ya vipindi huwa naambiwa no epg information available na matokeo yake nakosa au napishana na vile vipindi vizuri![emoji120] [emoji120] [emoji120]
 
Nimekuwa nikihangaika sana nikinunua simu na charger yake hasa hizi mnazoita smatphone ndo napeta kitu kinacharge 30 min uko 100% ,sasa nikipoteza tuuu ukilaza wangu unaanza ninyanyasa mwanzo nilijidanganya kununua machata makubwa huawei sumsung etc holaaa badae nikahamia kununua za bei kubwa nkapata charger ya infinix wakaniuzia 32,000 kutumia nusu saa inacharge 10% nikaenda duka lingine nikaikuta ile ile charger bei 8,000 tena pungufu naongea ,kichwa kikalia ngwiii nikajua mimi ni kama wale maprofesa wa makinikia (natania) sasa wakali wangu nipeni ufundi nafanyaje kupata charger inayoijaza simu ya smartphone kwa spidi kali '
Hili linatusumbua vilaza wengi najua!
angalia ratings za betri ya simu yako hapo angailia voltage na current tuanzie hapo
 
Ili uweze kupata charger ambayo itakuwa ni msaada kwako,kwa simu yako na kwa betri yako ni bora ukafanya ukaguzi katika betri yako kuwa inahitaji charger ya namna gani kwa kuonisha maelezo ya voltage (input & output) kutoka kwenye betri na charger.Hivyo ndiyo vigezo vya kitaalamu na sio bei ambazo charger husika inauzwa.
 
Back
Top Bottom