jinsi ya kumpagawisha mwanaume

hongera inaonesha how much you enjoy ua man, always usipokuwa mbunifu utaishia kulaumu siku zote lakini ukijishughurisha mambo yanajipa yenyewe

kweli kabisa..
 
hakika kama ningepata mwanamke mwenye ujuzi kama huo anaousea Graca ningefurahi sana coz ningeenjoy maisha.

kweli bhana maisha yenyewe mafupi hays.
 
unamzungumzia yupi....maana wewe uanao wengi dadangu
 
inaelekea Graca una ujuzi wa kipekee ambao unakufanya uweze kumkamata mpenzi wako kisawasawa.
amekua amukufa na ameoza kabisa kabisaa, hasikii wala haoni, hafurukuti kwa hakika wewe mkali ile mbaya.
 

Mmhhhhhhh????
 

Duh Shabbash!!!.....Jamani wengine bado hatuja oa bwana mnatuua hukuuuuu.....
 
Ngoja nifanye praktiko kabisaa afu nitanote pembeni. Sasa style.ya kumchomoa Paw hapo kwenye iPad yake ndo advertise namba moja nisijelazwa njaa buree
 
unamzungumzia yupi....maana wewe uanao wengi dadangu

Usijitie shabiki maandazi kutiwa hamira kidogo kuumuka beseni zimaaaaaaaaaaaa!! HAO WENGI ULINIPA WEWE! Kujifanya wanijua sanaaaaaaa!!! JIANGALIE MTOTO WA KIUME!!!!!! UTASUTWA NA MASHUJAA BAND!!!!!!
 
Usijitie shabiki maandazi kutiwa hamira kidogo kuumuka beseni zimaaaaaaaaaaaa!! HAO WENGI ULINIPA WEWE! Kujifanya wanijua sanaaaaaaa!!! JIANGALIE MTOTO WA KIUME!!!!!! UTASUTWA NA MASHUJAA BAND!!!!!!

mwambie asikuletee utozi wa mandazi kuelea juu ya mafuta.
 
Hizi topic zenu zitavunja ndoa za watu,wenyewe washajizoelea game mara 1 au 2 kwa wiki,tena hadi usiku watoto wakishalala,round 1 tu ili wasichoshane sana,sasa mtu akishawasoma wakina lara1 akayapeleka nyumbani kwake ili akafanye madadiliko afu ikashindika ndo anajikuta anaanza kuwa na kazi za nje
 

Ngombe hazeeki MAINI banaaa! Wache wavunje mifupa meno ingalipo!!!!!! ITS GOOD TO SPICE UP THINGS ONCE IN A WHILE!!!!!!!! AGE IS JUST A NUMBER!!!!!!!!!!
 
Usijitie shabiki maandazi kutiwa hamira kidogo kuumuka beseni zimaaaaaaaaaaaa!! HAO WENGI ULINIPA WEWE! Kujifanya wanijua sanaaaaaaa!!! JIANGALIE MTOTO WA KIUME!!!!!! UTASUTWA NA MASHUJAA BAND!!!!!!
lo nenohilo nalo nenooooooo
 
inaelekea Graca una ujuzi wa kipekee ambao unakufanya uweze kumkamata mpenzi wako kisawasawa.
amekua amukufa na ameoza kabisa kabisaa, hasikii wala haoni, hafurukuti kwa hakika wewe mkali ile mbaya.

huwa nashindwa kuelewa maana hata ma ex niliowamwaga full kunniganda..
 
Mademu wanaojifanya ni wataalam wa kuelezea, kunako bed hamna kitu. Niliwahi opoa mmoja, tukiwa bado maeneo ya starehe mbwembwe zilikuwa nyingi saaaaaaaaaaaaana. Akushike, akubusu, baby nyiiiiiiiiiiingi, hizi zote ziliisha alipoingia rum. Kam gogo vile tena anakuna na nywele busy, hana tyme na kinachoendelea. So maneno si matendo.
 

Labda ulimkwaza stimu ikayeyuka!Jiangalie na wewe labda ni tatizo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…