Jinsi ya kujifariji


mkata-mkaa

mkata-mkaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
288
Likes
162
Points
60
Age
49
mkata-mkaa

mkata-mkaa

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2016
288 162 60
Wakuu...kwa hali yangu ngumu ya maisha niliyo nayo...kuna kipindi uwa nakata tamaa kabisa....lakin napowaza kwamba kuna watu wana matatizo zaidi yangu..basi iyo ndo ina kuwa njia pekee ya kunifariji na kunifanya mimi nisonge mbele..naamini Mungu yupo na yote yata pita tu.
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217