Jinsi ya kuinstall window

Joined
Jul 14, 2018
Messages
36
Points
95
Joined Jul 14, 2018
36 95
Jaman msaada hivi naweza kuinstall window kwenye computer kwa kutumia simu yaani simu iwekama vile flash kwa kuconnect na USB au mna nisaidiaje kwasababu huku nilipo ni kijiji hatar na wameniambia eti kuistall window ni elfu 50 wakat najua me ni elfu kumi hadi 20 ila kibaya zaidi sina hiyoo hela na hata CD sina cjui mnanisaidia je kwa hapo

Sent using Jamii Forums mobile app
 

mtafuta-maisha

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
2,002
Points
2,000

mtafuta-maisha

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
2,002 2,000
Jaman msaada hivi naweza kuinstall window kwenye computer kwa kutumia simu yaani simu iwekama vile flash kwa kuconnect na USB au mna nisaidiaje kwasababu huku nilipo ni kijiji hatar na wameniambia eti kuistall window ni elfu 50 wakat najua me ni elfu kumi hadi 20 ila kibaya zaidi sina hiyoo hela na hata CD sina cjui mnanisaidia je kwa hapo

Sent using Jamii Forums mobile app
kwa simu haiwezekani mkuu maana usb lazima iwe formated into NTFS file system mkuu ndiyo itaweza kuwa bootable. ukimaliza installation usisahau ku update na drivers mkuu
 

miss IQ

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
254
Points
500

miss IQ

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2017
254 500
Unaweza install bila external storage yoyote, hakikisha una bando ya kutosha,
*Download image file ya OS unayohitaji from trusted site,
*Tengeneza empty partition kwenye drive yako alaf
*Unzip na hifadhi hiyo image file kwenye hiyo empty partition
*Install bootloader ,
*Activate hiyo partition

Alafu anza installation
Boot from --->new created partition

Sent using Jamii Forums mobile app
 

ymollel

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,473
Points
2,000

ymollel

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,473 2,000
Jaman msaada hivi naweza kuinstall window kwenye computer kwa kutumia simu yaani simu iwekama vile flash kwa kuconnect na USB au mna nisaidiaje kwasababu huku nilipo ni kijiji hatar na wameniambia eti kuistall window ni elfu 50 wakat najua me ni elfu kumi hadi 20 ila kibaya zaidi sina hiyoo hela na hata CD sina cjui mnanisaidia je kwa hapo

Sent using Jamii Forums mobile app
Tafuta mwana JF mwenye huruma aliyekaribu na wewe atakusaidia tu.
 

Forum statistics

Threads 1,380,609
Members 525,831
Posts 33,775,256
Top