Jinsi ya kufungua bot ya kusajili members kwenye app ya telegram

Jinsi ya kufungua bot ya kusajili members kwenye app ya telegram

OBD Mwenyewe

Member
Joined
Dec 10, 2017
Posts
14
Reaction score
3
Habari zenu ndugu wa jf, naombeni msaada kwa mtu ambaye anajua jinsi ya kufungua bot ya kutumia kuwasajili member kwenye app ya telegram. Asante kwa msaada wako
 
Habari zenu ndugu wa jf, naombeni msaada kwa mtu ambaye anajua jinsi ya kufungua bot ya kutumia kuwasajili member kwenye app ya telegram. Asante kwa msaada wako
Nitakufundisha kusets
Command s
Autopost -hpa maanKe unaweza kupost mitandao yote automatic kwa mda uutakao nk
Kw 10000 tu call 0753093869
 
Hellow wana jf naombeni msaada...
Kuna wazo ninalo sasa nimekwama. Naombeni msaada wa jinsi ya kuandaa bot ya kusajili member telegram kiukweli mm nimeshindwa....kwa mfano member mpya anapoingia kwenye profile langu namtumia "Jisajili hapa..view" sasa nataka akibonyeza hapo impeleke moja kwa moja sehemu ya kujisajili...asante
 
Andika biography yako iwe ivo ikoka status ile ya zamani ya whatsapp ya maandishi
 
Back
Top Bottom