Jinsi CHADEMA wanavyomwelewa Rais Magufuli

Wamekimbilia au wamenunuliwa?!
 
Big up chadema maana nyinyi ndio mnaonekana mnauthubutu wa kuhoji mpaka mleta maada kajumuisha yeyote anayehoji ni chadema (zito,seif)
Hahahhaaaaaaaaa,CDM inawaumiza vichwa mpaka wanachanganyikiwa!
 
Nina uhakika hujaelewa chochote kwenye hiyo mada, maana pamoja na Dj wenu ni zero tupu hamuwezi english.

Mnachokiweza bavicha ni matusi tu.
Kiingereza chenyewe cha kuokotea maandazi
 
Dah! Hapo mleta uzi anaamini ameandika kitu cha maana kweli. Endelea wewe ni "great thinker."
 
Yawezekana ulikuwa bado kuzaliwa au ndio unatambaa.
Nguli wa "country music" miaka ya 70-mwanzoni mwa 90, Roger Whitaker wa Scotland, aliimba hivi:
I don't believe 'If(s)' anymore,
If is an illusion,
If is for children.

If it is going to rain tommorow, there will be floods tommorow,
If ............ If,...........

Njozi njema baada ya kuhalalisha bk7.
 
Hujaeleweka bado

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hizi propaganda mfu haziwezi kuwasaidia enyi makada wa CCM,jifunzeni kujenga hoja kutetea chama chenu na si hizi cheap politics!
Kwanini watetezi wa ccm mitandaoni wengi wao ni mbumbumbu?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…