Jinja city vs Mwanza city


D

Depay

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2015
Messages
4,552
Likes
2,601
Points
280
D

Depay

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2015
4,552 2,601 280
Jinja has the second largest city economy in Uganda and Mwanza in Tanzania.When juxtaposed against each other however which of these two cities is a better hub and why???
 
Quickly

Quickly

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
1,056
Likes
600
Points
280
Quickly

Quickly

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
1,056 600 280
Depay actually Mbarara is the no. 2 city in Uganda. Ssebo amejenga kwao si mchezo, a young Ugandan i met aliniambia kuwa vijana wanaotaka kuingia university karibia wote wanachagua mbarara uni kama 1st choice, kisa wana facilities kushinda makerere.
 
D

Depay

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2015
Messages
4,552
Likes
2,601
Points
280
D

Depay

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2015
4,552 2,601 280
Depay actually Mbarara is the no. 2 city in Uganda. Ssebo amejenga kwao si mchezo, a young Ugandan i met aliniambia kuwa vijana wanaotaka kuingia university karibia wote wanachagua mbarara uni kama 1st choice, kisa wana facilities kushinda makerere.
Aaaw Really!I have never been to Mbarara so I wouldn't lie as to what comparison I can make!
 
Cicero

Cicero

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2016
Messages
2,500
Likes
2,272
Points
280
Cicero

Cicero

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2016
2,500 2,272 280
Jinja nalo ni jiji?
In my opinion hata Moshi ni kubwa kuliko Jinja.
The thing is Jinja kuna viwanda vingi established zamani na vingine vinakufa
 
willy ze great

willy ze great

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
743
Likes
420
Points
80
willy ze great

willy ze great

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
743 420 80
Mwanza is better than jinja because its a central hub in business in lake zone part of tz
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,779
Likes
8,512
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,779 8,512 280
Jinja haiwezi kulingana na Mwanza wala Arusha labda Mbeya.
 
W

WAIKORU

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2015
Messages
1,001
Likes
967
Points
280
W

WAIKORU

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2015
1,001 967 280
Jinja has the second largest city economy in Uganda and Mwanza in Tanzania.When juxtaposed against each other however which of these two cities is a better hub and why???
Tupiamo tupicha basi....
 
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
7,744
Likes
4,309
Points
280
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2009
7,744 4,309 280
Mwanza is better than jinja because its a central hub in business in lake zone part of tz
Kama ni kuzungumzia suala la HUB mji wa Bukoba au Mkoa wa Kagera ndio unapakana na nchi nyingi sio Mwanza.
 
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
7,744
Likes
4,309
Points
280
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2009
7,744 4,309 280
kwa
Jinja haiwezi kulingana na Mwanza wala Arusha labda Mbeya.
Mkuu Mtazamo, mji wa Jinja unaogoza kwa viwanda uwezi kulinganisha na Mwanza - wakihamua kuvifufua vyote Tanzania itakuwa aioni ndani labda tubadirike - lakini tukiendelea na rhetoric zetu kuhusu ujenzi wa viwanda itabaki kwenye makaratasi tu na majukwaa ya siasa - we're not serious at ALL!!
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,482
Likes
13,108
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,482 13,108 280
Jinja Vs Mwanza!!!?
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,715
Likes
49,545
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,715 49,545 280
Jinja iko juu sana, ina watu wajanja sana tena wasomi, hata mji upo vizuri kuliko mwanza
 
rais wako

rais wako

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2015
Messages
528
Likes
367
Points
80
rais wako

rais wako

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2015
528 367 80
Kama ni kuzungumzia suala la HUB mji wa Bukoba au Mkoa wa Kagera ndio unapakana na nchi nyingi sio Mwanza.
Umeambiwa kwa lakezone mwanza ndio centre hub we unaleta soga za bukoba hapa sasa bukoba au kagera ni centre hub kwa lake zone???
 
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
7,744
Likes
4,309
Points
280
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2009
7,744 4,309 280
Umeambiwa kwa lakezone mwanza ndio centre hub we unaleta soga za bukoba hapa sasa bukoba au kagera ni centre hub kwa lake zone???
Ungejua tofauti ya hub na spoke wala husingeleta shallow argument yako - tatizo lenu mtu akisha zungumzia Mkoa wa Kagera basi akili zenu zinakimbilia kwenye pre concieved ideas zenu - si kitu kingine.

Kama ungekuwa na nia njema ungetoa sababu za msingi kwa nini Mwanza inakuwa designated kama HUB and not Bukoba ukasikiliza na mimi ntatoa sababu zipi.
 
Ngamba

Ngamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
696
Likes
49
Points
45
Ngamba

Ngamba

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2013
696 49 45
wengi wetu tunajadiri tukiwa Tanzania, mji wa Jinja ni mji ulioplaniwa saana kuliko mwanza, ukitoa kutekelezwa na serikari
 
hibiscus interior

hibiscus interior

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2016
Messages
1,185
Likes
565
Points
280
Age
48
hibiscus interior

hibiscus interior

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2016
1,185 565 280
Yeah yeah of koz yes yes.
 

Forum statistics

Threads 1,235,453
Members 474,585
Posts 29,222,574