Jimbo la Hai - hali ni tete


Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
101
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 101 60
Hujuma kali inafanyika hapa Hai dhidi ya Mbunge wa Hai Mheshimiwa Freeman Mbowe. Hadi sasa Mbowe ameshinda ila kuna kila njama za kujaribu kumkwamisha.
Wananchi ni wengi toka asubuhi sana na wanataka kuonana na Mbunge wao mteule.
Hata hivyo kasoro kadhaa zimeanza kujitokeza ikiwemo watu inaosadikiwa ni wa ccm wakijaribu kuhamasisha watu wafanye fujo kwa lengo la kuichafua CHADEMA.
Vijana wa ulinzi wa CHADEMA wanafanya kazi nzuri ya kuwatuliza watu.
Kwa bahati mbaya mmoja wa askari wa kutuliza ghasia alifyatua risasi na kupelekea watu kukimbia ovyo.
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,154
Likes
4,009
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,154 4,009 280
Gud!
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
waache hayo uchaguzi umeisha wampngeze mshindi..........mbona sisi hatun utamaduni wa kupongezana.
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
Is mbowe confimed? sijaona popote ebu tuoine na kura pia
 
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
101
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 101 60
Yuko confirmed ila hatujajua sababu nini kinaendelea hapa. Hadi sasa watu wamejaa hapa ofisi za mkuu wa Wilaya wanaimba Chadema msilale lale lale,Chadema msilale bado mapambano. Wanataka kuvunja geti,duh risasi nyingine inalia watu wanatawanyika....hamna nyimbo tena ila polisi wako mbali.
 
M

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,425
Likes
1,156
Points
280
M

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,425 1,156 280
Yuko confirmed ila hatujajua sababu nini kinaendelea hapa. Hadi sasa watu wamejaa hapa ofisi za mkuu wa Wilaya wanaimba Chadema msilale lale lale,Chadema msilale bado mapambano. Wanataka kuvunja geti,duh risasi nyingine inalia watu wanatawanyika....hamna nyimbo tena ila polisi wako mbali.
Ah, hivi hamjajua NEC hawatangazi mpaka wasikia mtu kafa au nyumba imechomwa moto? Maafa yoyote yatakayotokea ni lazima huyu Kiravo abebeshwe. na sijui ni kwa nini amekuwa na roho ngumu namna hii, HE IS NOT A REAL HUMAN
 

Forum statistics

Threads 1,249,663
Members 480,998
Posts 29,706,610