MAGEUZI KWELI
JF-Expert Member
- Jul 16, 2011
- 1,947
- 254
Chadema iliponzwa na kukosa mtandao nchi nzima.hata sasa sijui mkakati wao upoje kabla ya 2015.miaka 4 kwa mikakati ya uchaguzi ni midogo sana!
Chadema iliponzwa na kukosa mtandao nchi nzima.hata sasa sijui mkakati wao upoje kabla ya 2015.miaka 4 kwa mikakati ya uchaguzi ni midogo sana!
yalaaaaa
Jamani nilipost jana ila nadhani sikueleweka.
Kwa matokeo yaliyopo kwenye tume ya uchaguzi inaonekana kuwa Chadema walishinda Ubunge Pemba jimbo la Chambani na
Wakachakachua ushindi kwa mshindi wa Pili Gamba.
Angalia matokeo haya ya mwaka jana nilivyoyapata toka kwenye mtandao wa Tume.
Kuna muda kweli wa kwenda mahakamani kudai haki??
[TABLE="class: cms_table_arc90_altrows-Blue, width: 100%"]
[TR]
[TD="bgcolor: #B3D5E6, colspan: 4"]KUSINI PEMBA
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="bgcolor: #B3D5E6, colspan: 4"]MKOANI[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="bgcolor: #B3D5E6, colspan: 4"]CHAMBANI[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%, bgcolor: #B3D5E6"]Candidate[/TD]
[TD="width: 20%, bgcolor: #B3D5E6, align: center"]Political Party[/TD]
[TD="width: 20%, bgcolor: #B3D5E6, align: center"]Number of Votes[/TD]
[TD="width: 15%, bgcolor: #B3D5E6, align: center"]Percentage Votes[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"][URL="http://www.nec.go.tz/2010/ParliamentaryPhotos/5b4300a1-f359-4bc6-8b36-bbb683a667c4.jpg"]SITI USSI SHAIB[/TD]
[TD="width: 20%"]CHADEMA[/TD]
[TD="width: 20%"]3,351[/TD]
[TD="width: 15%"]76.3[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"]MOH'D ABDUL-RAHMAN MWINYI[/TD]
[TD="width: 20%"]CCM[/TD]
[TD="width: 20%"]624[/TD]
[TD="width: 15%"]14.21[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"]MUHAMMED JUMA MUHAMMED[/TD]
[TD="width: 20%"]TLP[/TD]
[TD="width: 20%"]211[/TD]
[TD="width: 15%"]4.8[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"]SALEH NASSOR HILAL[/TD]
[TD="width: 20%"]TADEA[/TD]
[TD="width: 20%"]88[/TD]
[TD="width: 15%"]2[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"]SALIM HEMED KHAMIS[/TD]
[TD="width: 20%"]CUF[/TD]
[TD="width: 20%"]43[/TD]
[TD="width: 15%"]0.98[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"][/TD]
[TD="width: 20%"][/TD]
[TD="width: 5%"][/TD]
[TD="width: 15%"][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 10%"]SPOILT VOTES[/TD]
[TD="width: 20%"][/TD]
[TD="width: 20%"]75[/TD]
[TD="width: 15%"]1.71[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 10%"]TOTALS[/TD]
[TD="width: 20%"][/TD]
[TD="width: 20%"]4,392[/TD]
[TD="width: 15%"]100[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"][/TD]
[TD="width: 20%"][/TD]
[TD="width: 5%"][/TD]
[TD="width: 15%"][/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[/URL]
yalaaaaa
Jamani nilipost jana ila nadhani sikueleweka.
Kwa matokeo yaliyopo kwenye tume ya uchaguzi inaonekana kuwa Chadema walishinda Ubunge Pemba jimbo la Chambani na
Wakachakachua ushindi kwa mshindi wa Pili Gamba.
Angalia matokeo haya ya mwaka jana nilivyoyapata toka kwenye mtandao wa Tume.
Kuna muda kweli wa kwenda mahakamani kudai haki??
[TABLE="class: cms_table_arc90_altrows-Blue, width: 100%"]
[TR]
[TD="bgcolor: #b3d5e6, colspan: 4"]KUSINI PEMBA
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="bgcolor: #b3d5e6, colspan: 4"]MKOANI
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="bgcolor: #b3d5e6, colspan: 4"]CHAMBANI
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%, bgcolor: #b3d5e6"]Candidate
[/TD]
[TD="width: 20%, bgcolor: #b3d5e6"]
Political Party[/TD]
[TD="width: 20%, bgcolor: #b3d5e6"]
Number of Votes[/TD]
[TD="width: 15%, bgcolor: #b3d5e6"]
Percentage Votes[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"][URL="http://www.nec.go.tz/2010/ParliamentaryPhotos/5b4300a1-f359-4bc6-8b36-bbb683a667c4.jpg"]SITI USSI SHAIB
[/TD]
[TD="width: 20%"]
CHADEMA[/TD]
[TD="width: 20%"]3,351
[/TD]
[TD="width: 15%"]76.3
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"]MOH'D ABDUL-RAHMAN MWINYI
[/TD]
[TD="width: 20%"]
CCM[/TD]
[TD="width: 20%"]624
[/TD]
[TD="width: 15%"]14.21
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"]MUHAMMED JUMA MUHAMMED
[/TD]
[TD="width: 20%"]
TLP[/TD]
[TD="width: 20%"]211
[/TD]
[TD="width: 15%"]4.8
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"]SALEH NASSOR HILAL
[/TD]
[TD="width: 20%"]
TADEA[/TD]
[TD="width: 20%"]88
[/TD]
[TD="width: 15%"]2
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"]SALIM HEMED KHAMIS
[/TD]
[TD="width: 20%"]
CUF[/TD]
[TD="width: 20%"]43
[/TD]
[TD="width: 15%"]0.98
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"][/TD]
[TD="width: 20%"][/TD]
[TD="width: 5%"][/TD]
[TD="width: 15%"][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 10%"]SPOILT VOTES
[/TD]
[TD="width: 20%"][/TD]
[TD="width: 20%"]75
[/TD]
[TD="width: 15%"]1.71
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 10%"]TOTALS
[/TD]
[TD="width: 20%"][/TD]
[TD="width: 20%"]4,392
[/TD]
[TD="width: 15%"]100
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"][/TD]
[TD="width: 20%"][/TD]
[TD="width: 5%"][/TD]
[TD="width: 15%"][/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[/URL]
Cdm hawana mpango na siasa za zanzibar sidhani kama hilo hawakulijua (kama kweli lipo).
Daah huu upotoshaji umevuka mipaka,nijuavyo mie pemba yote wabunge wanatoka CUF hiyo ya CCm balaa zaidi ya uongo wa CDM kushinda,GREAT THINKERS?????????????????///
Pemba na CCM NA CHADEMA wapi na wapi? sijaskia hata udiwani kupata chama chengine badala ya CUF pekeeeeeeeeeeeeeee.
Tafakari kabla.
Nini tena Mkuu?
Tumeliwa Mkuu, na nadhani mwizi namba moja ni mgombea wetu wa CHADEMA kwanini amekaa kimya? Je, alihongwa?