jerryempire
JF-Expert Member
- Jan 4, 2017
- 5,877
- 10,214
Habari za muda huu wapendwa,
Naomba niwakaribishe katika website yetu ya kipekee ya makazistate,
MAKAZISTATE NI NINI,
Ni website iliyoanzishwa kwa madhumuni ya kusaidia kuleta urahisi katika upatikanaji wa kuuza,kununua na hata kukodi,mashamba,fremu,nyumba,appartments,hostels,na hata kumbi za sherehe,Hivyo kupitia site yetu utaweza kuuza na hata kununua vitu tajwa hapo juu na hata kupangisha pia kwa kuingia kwenye site yetu.
NTAFAIFIKA VIPI KAMA MMILIKI,
Kupitia website yetu ambayo ni userfriendly,kama mmiliki wa nyumba,chumba,appartments,hostel na hata kiwanja utanufaika kwa kupata mteja wa haraka endapo kama utakodisha au utakuwa unauza.Pia utapata wateja wa haraka kwa mali yako itakuwa inaonekana na wengi.
NITAFAIDIKA VIPI WAKATI MIMI SIYO MMILIKI?
Hapa ndipo tumetoa fursa kwa watanzania wengi wakiwemo madalali na hata wasio madalali.kwani kupitia website yetu unaweza kuwasiliana nami au uongozi,kwa kutuma maelezo kamili ya mali husika ikiambatana na picha,then sisi tutaiweka kwenye site yetu mwisho wa siku akipatikana mteja sisi tunachukua asilimia 10% azilimia 90% ni yako wewe mleta mali(middleman)
GHARAMA TUNAZOTOZA
Makazi estate tumefanya mageuzi makubwa kwenye upatikanaji na hata gharama katika upatikanaji wa real estate kwa kukata asilimia ndogo sana kama gharama ya huduma kwani endapo mali yako tutaiuza au kuipangisha sisi tutachukua asilimia 10% ya mauzo asilimia 90% itabakia kwako kama mwenye mali
NAWEZAJE KUWASILISHA MALI YANGU MAKAZI STATE AU KUWASILIANA NAO,
Makazi estate tumapatikana muda wote masaa 24 kupitia namba 0659756647/0623953036,
KUMBUKA:Kupitia kwetu utaweza kuuza,kiwanja,nyumba appartment,hostel,shamba,kumbi za sherehe,fremu na hata kupangisha kwa wewe mmiliki,na kwa wewe ambae siyo mmiliki unaweza kuwasiliana nasi kwa whatsapp au hata kwa njia ya kawaida kupitia namba hizo,kwa kuwa na maelezo rasmi ya bidhaa husika nasi akipatikana mteja tutakutafuta ili mauziano yawezekufanyika ili mwisho wa siku nawe upate fedha yako kama dalali.
Karibuni sana@www.makazistate.com
Naomba niwakaribishe katika website yetu ya kipekee ya makazistate,
MAKAZISTATE NI NINI,
Ni website iliyoanzishwa kwa madhumuni ya kusaidia kuleta urahisi katika upatikanaji wa kuuza,kununua na hata kukodi,mashamba,fremu,nyumba,appartments,hostels,na hata kumbi za sherehe,Hivyo kupitia site yetu utaweza kuuza na hata kununua vitu tajwa hapo juu na hata kupangisha pia kwa kuingia kwenye site yetu.
NTAFAIFIKA VIPI KAMA MMILIKI,
Kupitia website yetu ambayo ni userfriendly,kama mmiliki wa nyumba,chumba,appartments,hostel na hata kiwanja utanufaika kwa kupata mteja wa haraka endapo kama utakodisha au utakuwa unauza.Pia utapata wateja wa haraka kwa mali yako itakuwa inaonekana na wengi.
NITAFAIDIKA VIPI WAKATI MIMI SIYO MMILIKI?
Hapa ndipo tumetoa fursa kwa watanzania wengi wakiwemo madalali na hata wasio madalali.kwani kupitia website yetu unaweza kuwasiliana nami au uongozi,kwa kutuma maelezo kamili ya mali husika ikiambatana na picha,then sisi tutaiweka kwenye site yetu mwisho wa siku akipatikana mteja sisi tunachukua asilimia 10% azilimia 90% ni yako wewe mleta mali(middleman)
GHARAMA TUNAZOTOZA
Makazi estate tumefanya mageuzi makubwa kwenye upatikanaji na hata gharama katika upatikanaji wa real estate kwa kukata asilimia ndogo sana kama gharama ya huduma kwani endapo mali yako tutaiuza au kuipangisha sisi tutachukua asilimia 10% ya mauzo asilimia 90% itabakia kwako kama mwenye mali
NAWEZAJE KUWASILISHA MALI YANGU MAKAZI STATE AU KUWASILIANA NAO,
Makazi estate tumapatikana muda wote masaa 24 kupitia namba 0659756647/0623953036,
KUMBUKA:Kupitia kwetu utaweza kuuza,kiwanja,nyumba appartment,hostel,shamba,kumbi za sherehe,fremu na hata kupangisha kwa wewe mmiliki,na kwa wewe ambae siyo mmiliki unaweza kuwasiliana nasi kwa whatsapp au hata kwa njia ya kawaida kupitia namba hizo,kwa kuwa na maelezo rasmi ya bidhaa husika nasi akipatikana mteja tutakutafuta ili mauziano yawezekufanyika ili mwisho wa siku nawe upate fedha yako kama dalali.
Karibuni sana@www.makazistate.com