Jiko dogo la kupikia mikate


jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,055
Likes
187
Points
160
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,055 187 160
habarin ndugu zangu,samahan nlikua naulizia gharama ya jiko dogo la kupikia mkate na hilo jiko dogo linaweza kupika mikate mingapi yenye ujazo wa nusu kilo kwa raundi moja?
Ntashukuru sana kwa msaada
 
araway

araway

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
519
Likes
66
Points
45
araway

araway

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
519 66 45
linarange kati ya milioni 2 hadi tatu linaweza pika mikate 20 kwa mkupuo
 
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,055
Likes
187
Points
160
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,055 187 160
Je lenye uwezo wa kupika mikate 10 linakua na gharama gan mana nlikua nataka nijaribu kufanya cost estimation afu nijue itakuaje na je hilo jiko linaweza kupika hata Keki?ntafurah ukinisaida la Mikate 10 bei yake
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,214
Likes
104
Points
160
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,214 104 160
La umeme, gesi au mkaa?
 
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,055
Likes
187
Points
160
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,055 187 160
Samahan kwa ukimya ila naprefer la umeme mana la mkaa sina uhalisia wa matumiz yake na naogopa tunaweza kuunguza na kukosa wateja na ndo mana naangaika na la umeme ambayo ni rahisi kulicontrol na ndo mana nimeulizia dogo la mikate 10 mana mtaji wangu ni mdogo
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,676
Likes
3,512
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,676 3,512 280
Samahan kwa ukimya ila naprefer la umeme mana la mkaa sina uhalisia wa matumiz yake na naogopa tunaweza kuunguza na kukosa wateja na ndo mana naangaika na la umeme ambayo ni rahisi kulicontrol na ndo mana nimeulizia dogo la mikate 10 mana mtaji wangu ni mdogo
Sawa ndugu.
Nadhani wenye uzoefu na majiko ya umeme watakusaidia kulipata
 
Fasouls

Fasouls

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
920
Likes
62
Points
45
Fasouls

Fasouls

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2011
920 62 45
we bake breads and not cook
 
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,055
Likes
187
Points
160
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,055 187 160
sawa kaka na naomba msaada wa mashne ya kubake bread n thanx kwamba ulinielewa,mbna hautoi msaada zaid ya kukosoa tu
 
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,055
Likes
187
Points
160
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,055 187 160
Mbona kimya wajumbe mana nategemea msaada toka kwenu
 
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,055
Likes
187
Points
160
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,055 187 160
Nashukuru kWA MSAAADA wenu na nimefanikiwa kupata hilo Jiko mana nlitaka kujua thamn yake na nimefanikiwa kupata la mkaa
 

Forum statistics

Threads 1,273,561
Members 490,428
Posts 30,485,086