Jihadhari na "Ma-CD" Maeneo ya Leaders Club


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
  1. Mnaofahamu eneo maarufu kwa ma cd daraja C, kuzunguka Leaders Club
  • Sasa hivi kuna mtegi wa Kipolisi kwa wateja
  • Na MA-CD nao wamegundua njia ya kujiongezea kipato, ile unaanza tu wanatokeA WATU wanaojifanya wamekufumania na mke wa mtu
  • Kuna ambao hujifanya kuvalia mavazi mithili ya wadada kumbe ni wezi au hutegesha wadada kisha wanakuvamia wakuibie, chunga sana
  • Kwa wanaofahamu staili ya kuinamisha, wadada wamegundua mbinu nyingine ya kukusumbua ili muda uende bila kufanikiwa na wanakutoa baruti kwa kukuambia HUJUI jinsi ya timing
Jihadharini jamani, kama una mpenzi wako tulia naye utaumbuka aidha kukamatwa au kipigo/kukombwa vitu vyako, heri ujiendee nyuma ya kituo ch Mwananyamala Hospt maana walau hao wana anuani na bei yao ni poa tena ladha ni ileile na lazima usex kwenye mfuko wa plastic (kondomu)

Hamkani si shwari tena

Chanzo; My Rapid Assessment
 
nkyalomkonza

nkyalomkonza

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
1,164
Points
1,225
nkyalomkonza

nkyalomkonza

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2012
1,164 1,225
Mambo yote siku hizi nafanyia online. Kwa nini ukajichore huko leaders?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,690
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,690 2,000
Hahaha. Style ya kuinamisha ndo inakuwaje, samahani mwalimu. Nielimishe tafadhali lol
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
Nafikiri ni kama kushikishwa ukuta au meza au hata kiti . Ni style nzuri kwa ajili ya chapu chapu.
pale ni ukuta au mti....amini usiamini haya nikuambiayo labda kama imani yako ni ya Tomaso
 

Forum statistics

Threads 1,285,567
Members 494,675
Posts 30,867,119
Top