Jifunze computer kwa lugha ya Kiswahili

Jifunze computer kwa lugha ya Kiswahili

mathsjery

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Posts
2,287
Reaction score
1,855
Kwa wote wanaotaka kujifunza computer na teknolojia yake na mambo ya graphics na web design bure youtube nitakuwa nikikuletea ujuzi wa aina mbali mbali, ndio nimeanza na excel njoo ujifunze ukiwa na swali usisite andika swali pale pia subscribe na like pia.

​
 
Kwa wote wanaotaka kujifunza computer na teknolojia yake na mambo ya graphics na web design bure youtube nitakuwa nikikuletea ujuzi wa ainambali mbali ndio nimeanza na excel njoo ujifunze ukiwa na swali usisite andika swali pale pia subscribe na like pia

Nimekula pindi MZEE mbaba sema unaongea kwa pozi Sana. Naomba endelea na class linalofata.

Barikiwa.
 
KARIBU LEO JUIFUNZE LAN NETW ORKING CONFIGURATION ubongoFAIDA TV
 
  • Thanks
Reactions: dtj
Back
Top Bottom