Jide afunguka kuhusu yahaya


W

wajojo

Senior Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
156
Likes
1
Points
0
Age
27
W

wajojo

Senior Member
Joined Apr 29, 2013
156 1 0
Hii ni nyimbo mpya ya jide,inaitwa YAHAYA,kwa kweli hii ngoma imetulia,mziki wa kijanja wenye hadhi ya kisasa,haijakaa kishari,ukikaa chumbani na kuitafakari hii nyimbo aiseeh inagusa,hongera Man walter na jide,napenda sana mdundo wake,umetulia ukipata speaker zinazogonga vyema hakika uta enjoy huu wimbo.Jide kamchora yahaya kama kijana tapeli,mzushi,smart lakini hana hela,ni mtu mwenye fix nyingi,hana kazi maalumu,kazi yake kupiga mizinga,kujifanya matawi ya juu,anajifanya yeye ndo anajua kila kitu.Ki ukweli kwenye jamii yetu wapo watu wa namna hii,yaani wakina yahaya,watu wanaopenda vya bure,kujifanya matawi kumbe matapeli,mtunzi amefanikiwa kumchora yahaya,hongera sana jide,u always rock
 
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
4,443
Likes
357
Points
180
Age
33
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
4,443 357 180
Sas kafunguka wapi? Pum**4fajshh
 
S

Swat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
4,194
Likes
108
Points
160
S

Swat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
4,194 108 160
Kafunguka vipi. Nani ndio yahaya. Mbona haueleweki?
 
nkowosi

nkowosi

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
464
Likes
328
Points
80
nkowosi

nkowosi

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
464 328 80
Bila shaka yahaya ni mwanafatuma
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
Hii ni nyimbo mpya ya jide,inaitwa YAHAYA,kwa kweli hii ngoma imetulia,mziki wa kijanja wenye hadhi ya kisasa,haijakaa kishari,ukikaa chumbani na kuitafakari hii nyimbo aiseeh inagusa,hongera Man walter na jide,napenda sana mdundo wake,umetulia ukipata speaker zinazogonga vyema hakika uta enjoy huu wimbo.Jide kamchora yahaya kama kijana tapeli,mzushi,smart lakini hana hela,ni mtu mwenye fix nyingi,hana kazi maalumu,kazi yake kupiga mizinga,kujifanya matawi ya juu,anajifanya yeye ndo anajua kila kitu.Ki ukweli kwenye jamii yetu wapo watu wa namna hii,yaani wakina yahaya,watu wanaopenda vya bure,kujifanya matawi kumbe matapeli,mtunzi amefanikiwa kumchora yahaya,hongera sana jide,u always rock
yahaya cndo timu clouds
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,679
Likes
2,806
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,679 2,806 280
Amefunguka jide ama umefunguka wewe?
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Hii ni nyimbo mpya ya jide,inaitwa YAHAYA,kwa kweli hii ngoma imetulia,mziki wa kijanja wenye hadhi ya kisasa,haijakaa kishari,ukikaa chumbani na kuitafakari hii nyimbo aiseeh inagusa,hongera Man walter na jide,napenda sana mdundo wake,umetulia ukipata speaker zinazogonga vyema hakika uta enjoy huu wimbo.Jide kamchora yahaya kama kijana tapeli,mzushi,smart lakini hana hela,ni mtu mwenye fix nyingi,hana kazi maalumu,kazi yake kupiga mizinga,kujifanya matawi ya juu,anajifanya yeye ndo anajua kila kitu.Ki ukweli kwenye jamii yetu wapo watu wa namna hii,yaani wakina yahaya,watu wanaopenda vya bure,kujifanya matawi kumbe matapeli,mtunzi amefanikiwa kumchora yahaya,hongera sana jide,u always rock
Wewe ndo Jide!?? maana hapa umefunguka haswaa
 
Tabrett

Tabrett

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
515
Likes
194
Points
60
Tabrett

Tabrett

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
515 194 60
Hii ni nyimbo mpya ya jide,inaitwa YAHAYA,kwa kweli hii ngoma imetulia,mziki wa kijanja wenye hadhi ya kisasa,haijakaa kishari,ukikaa chumbani na kuitafakari hii nyimbo aiseeh inagusa,hongera Man walter na jide,napenda sana mdundo wake,umetulia ukipata speaker zinazogonga vyema hakika uta enjoy huu wimbo.Jide kamchora yahaya kama kijana tapeli,mzushi,smart lakini hana hela,ni mtu mwenye fix nyingi,hana kazi maalumu,kazi yake kupiga mizinga,kujifanya matawi ya juu,anajifanya yeye ndo anajua kila kitu.Ki ukweli kwenye jamii yetu wapo watu wa namna hii,yaani wakina yahaya,watu wanaopenda vya bure,kujifanya matawi kumbe matapeli,mtunzi amefanikiwa kumchora yahaya,hongera sana jide,u always rock
Kumbe wewe ndo Jide?hongera mkuu,kazi yako nzuri!
 

Forum statistics

Threads 1,275,228
Members 490,947
Posts 30,536,206