Jicho letu ndani ya habari- Star Tv


mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
10,235
Likes
4,404
Points
280
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
10,235 4,404 280
Wadau muda huu kwenye star Tv kuna kipindi cha jicho letu ndani ya habari...na wameanza kujadili kichwa cha habari cha gazeti moja kilichosema"CCM inakufa" pia watajadili ujio wa Kibanda......
 
Echolima

Echolima

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2007
Messages
3,321
Likes
708
Points
280
Echolima

Echolima

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2007
3,321 708 280
Ni kweli kabisa CCM inakufa maana mambo yayotokea sasa inadhibitisha kabisa kuwa CCM inakufa,na ikfa haitanyanyuka tena maana wanainchi wamechoka na AHADI hewa za viongozi wa chama hicho
 
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,268
Likes
14
Points
0
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,268 14 0
Kama anayeongoza kipindi ni Dotto Bulemba basi kitakuwa motomoto sana. Jamaa huwa hana bias!
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
STAR TV walishajiondoa kwenye cable system hiyo usikose kutupa update mkuu, ila kwa awali tu ni kwamba hicho kichwa cha habari kilichoandika "CCM INAKUFA" kimeenda kwenye mantiki moja kwa moja!
 
dabluz

dabluz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2013
Messages
2,334
Likes
1,339
Points
280
dabluz

dabluz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2013
2,334 1,339 280
Kuna jamaa anaitwa Moses hapo anatokwa povu balaa... Anashindwa kujadili hoja anaendekeza hasira baada ya kuambiwa CCM inakufa.

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
2,013
Likes
81
Points
145
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
2,013 81 145
CCM haitafuti huruma kwa wanachi kwa kuwa inaonyesha kitu halisia. CDM ndio wanatafuya huruma kwa wananchi kwa kukimbilia kuitisha maandamano hata mambo yaliyoshindwa kwa hoja kama bungeni, mahakamani n.k huko ndiko kutafuta huruma. Mtu mzima huwezi kukimbilia mahakamani kwa mambo ambayo mengine hutatuliwa kwa njia ya kisheria.
 
U

UTENDE

Senior Member
Joined
Jan 20, 2013
Messages
126
Likes
35
Points
45
U

UTENDE

Senior Member
Joined Jan 20, 2013
126 35 45
Star tv is doing good job....km kuna uwezekano kwenye katiba mpya, watanzania tupendekeze hii tv iwe ndo chombo cha taifa maana tbc ishakuw mali ya ccm.
 
REMSA

REMSA

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
2,577
Likes
45
Points
145
REMSA

REMSA

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
2,577 45 145
Star Tv wenyewe naona wanataka watu wote tununue ving'amuzi vyao wamejitoa hawaonekani ving'amuzi
vingine,na sisi watanzania tumeghairi kujaza maving'amuzi mengi ndani so tupe up date
 
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,646
Likes
348
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,646 348 180
Kipindi ni kizuri na nafikiri hawa Star TV walitaka kufanya kitu kama LISTENING POST cha aljazeera lakini nafikiri huyo mtangazaji bado mchanga sana katika fani ya habari,taarifa ni kuwa anasoma SAUT na kila kipindi ni lazima wawepo wakufunzi wa hapo na wanafunzi ambao kimsingi hawajui hali halisi ya utendaji wa media za tanazania,wao wanajadili hoja kwa kutumia notice za chuoni,

Nimetazama leo ,wageni wake walikuwa aibu tupu,

ebu tazama kidogo,cha aljazeera
Listening Post - Al Jazeera English
 
C

chiborie

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
488
Likes
186
Points
60
C

chiborie

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
488 186 60
Kiukweli Doto anajitahidi sana, anajua jinsi ya kuwabana wageni wake kwa maswali, sema mgeni wa leo (moses) alikua na jazba sana alipoulizwa kuhusu kichwa cha habari "CCM inakufa". hiki ni kipindi pekee sipendi kukosa statv, vinginevyo jamaa hawana vipindi vizuri.

Uwekezaji wanaoufanya wa kujiunga DSTV uendane sanjari na kutafuta wanahabari makini na weledi. Jamani tujaribu hata kujifunza kwa jirani zetu Kenya, media zao zinaleta mvuto kuzitazama.
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,037