Jibu kama kweli wewe ni genius!

Boloyoung

JF-Expert Member
Aug 24, 2015
661
1,000
Inasemekana kwamba kila mtu ni genius, ila kutokana na uzembe tu ndio maana mambo madogo yanatushinda, ivyo basi ili kuthibitisha kwamba sisi ni ma genius ebu tujibu swali lifuatalo.

Kulikuwa na wadada 6 na kila Dada ana kaka mmoja ( 1 ) je jumla wakaka wako wangapi?
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
13,358
2,000
Inasemekana kwamba kila mtu ni genius, ila kutokana na uzembe tu ndio maana mambo madogo yanatushinda, ivyo basi ili kuthibitisha kwamba sisi ni ma genius ebu tujibu swali lifuatalo.

Kulikuwa na wadada 6 na kila Dada ana kaka mmoja ( 1 ) je jumla wakaka wako wangapi?

Mtego wa swali upo hapo kwenye mabano
 

coscated

JF-Expert Member
Nov 17, 2010
2,747
2,000
Inasemekana kwamba kila mtu ni genius, ila kutokana na uzembe tu ndio maana mambo madogo yanatushinda, ivyo basi ili kuthibitisha kwamba sisi ni ma genius ebu tujibu swali lifuatalo.

Kulikuwa na wadada 6 na kila Dada ana kaka mmoja ( 1 ) je jumla wakaka wako wangapi?
Kaka mmoja tu
 

CHARMILTON

JF-Expert Member
May 30, 2015
6,759
2,000
Aiseee! hiki ndo kipomo cha u-genius?.....Kwa kweli kusubiri hadi miaka 100 ijayo hakukwepeki.
 

kilalile

JF-Expert Member
Jun 4, 2012
1,598
2,000
McMan: Hey Tom take a look, this is how african measures their IQ to determine who are geniuses among themselves. Interesting eeeh?
Tom: Sh*****t
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom