jf special day!

mbona mie sijawahi kuPMiwa....au PM yangu haifanyi kazi...kumbe humu ni JF family...
 
Sasa alikuwa anataka kuflirt na mie, nikamkataa hadharani.
Nikamwambia nshachumbiwa.

Jamani jamani jamani.... hivi vikongwe si muache vipumzike? Vikifia kanisani utajibu nini kwa Yesu?

Afu unaweza kunipa sababu tatu kuu kwanini hujamgongea Bishanga LIKE kwenye hii yuzifu sredi?
 
Nikuchonganisheje tena?
Bishanga mwenyewe kashajichonganisha mwenyewe na dunia nzima.

Kongosho hebu acha uchonganishi bana unataka akanisemee kwa brother wake nilimwe talaka tatu bila huruma???
 
Mimi na mdada m1 hvi. Yupo hapa hapo.. Kasema iwe siri ila nimeshndwa kufcha. Penzi ni kikohozi.
Yupo mwngne kanambia atanipa ili nimteue awe mkuu wa mkoa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…