Jet Fighter zinazozunguka angani Arusha ni za nchi gani

Jet Fighter zinazozunguka angani Arusha ni za nchi gani

Ngongo

Platinum Member
Joined
Sep 20, 2008
Posts
21,468
Reaction score
38,201
Ndege za kivita zaleta taharuki Jiji Arusha kwa kutoa sauti kubwa na wakazi kadhaa wa Jiji hili la kitalii walikuwa wakiangaika wasijue la kufanya.

Kuna ndege zinapita kwnye anga la Tanzania Arusha. zimenishtua ni za nchi gani na kama ni za Tanzania mbona hakuna taarifa kwa uma.
Zinashtua
 
Inatakiwa wawape taarifa wakazi wa huko.....


"The truth is hard to swallow when you're choking on your pride."
 
Wajuzi wamambo tusaidieni, nini kinaendelea watu wanakimbia ovyo
 
Kuna ndege zinapita kwnye anga la Tanzania Arusha. zimenishtua ni za nchi gani na kama ni za TZ mbona hakuna taarifa kwa uma.
Zinashtua
 
Ni za Tanzania ndugu yangu. ..
Wanajeshi wanafanya mazoezi. ..Huku wameanza 23rd Aug na watamaliza 3rd Sept
 
Kuna ndege zinapita kwnye anga la TZ ,zimenishtua ni za nchi gani na kama ni za TZ mbona hakuna taarifa kwa uma.
Zinashtua

Anga la Tanzania ni kubwa mkuu, elezea ni wapi ili upate majibu yaliyo sahihi maana tunaweza kusema ni za kwetu Tanzania kumbe jirani kaingia na pia tunaweza kusema ni za jirani kumbe ni zetu.
 
Kuna ndege zinapita kwnye anga la TZ ,zimenishtua ni za nchi gani na kama ni za TZ mbona hakuna taarifa kwa uma.
Zinashtua

Arusha nimeziona mida hii nikiwa mitaa ya stand ndogo wajuzi wa mambo wanasema ni za jeshi wako mazoezini
 
Back
Top Bottom