Jeshi la Polisi


M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
Tofauti na alivyosema Jussa, inaelekea jeshi la polisi liko chini ya Muungano. Au kutakuwa na majeshi matatu ya polisi?
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
220. Taasisi za ulinzi na usalama wa Taifa ni-
(a) Jeshi la Wananchi wa Tanzania;
(b) Jeshi la Polisi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania; na
(c) Idara ya Usalama wa Taifa.
 

Forum statistics

Threads 1,272,952
Members 490,211
Posts 30,465,665