Jeshi la Polisi Tanzania ni Hopeless....


Mzee wa Ndogo

Mzee wa Ndogo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
204
Likes
28
Points
45
Mzee wa Ndogo

Mzee wa Ndogo

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
204 28 45
Ama kweli TZ ni hovyo kabisa...leo asubuhi katika kile kipindi cha power breakfast nimesikia kuwa kuna recruits wapya wa jeshi la polisi ambao walipelekwa CCP-Moshi kama waajiriwa wapya kumbe ni feki!!!cha kushangaza iweje hawa recruits wasafirishwe,waingie hadi chuoni na waanze na mazoezi ilihali Jeshi La Polisi halina Taarifa?kama mmeshindwa chuoni kwenu je mtaweza Tanzania nzima?ama kweli hii nchi imekwenda mrama...
 
L

Leonardmwanja

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
240
Likes
1
Points
35
Age
51
L

Leonardmwanja

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2011
240 1 35
Haiingii akilini huku ndio kupoteza mwelekeo funga mwaka hii
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,970
Likes
1,939
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,970 1,939 280
ama kweli tz ni hovyo kabisa...leo asubuhi katika kile kipindi cha power breakfast nimesikia kuwa kuna recruits wapya wa jeshi la polisi ambao walipelekwa ccp-moshi kama waajiriwa wapya kumbe ni feki!!!cha kushangaza iweje hawa recruits wasafirishwe,waingie hadi chuoni na waanze na mazoezi ilihali jeshi la polisi halina taarifa?kama mmeshindwa chuoni kwenu je mtaweza tanzania nzima?ama kweli hii nchi imekwenda mrama...

power breakfast ndo nini hiyo??

Chipsi kuku au chipsi mayai?

No one is interested..
 
carter

carter

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2009
Messages
2,026
Likes
1,084
Points
280
carter

carter

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2009
2,026 1,084 280
Ilikuwaje hao recruits wakapanda gar za polisi?.......
 
Mzee wa Ndogo

Mzee wa Ndogo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
204
Likes
28
Points
45
Mzee wa Ndogo

Mzee wa Ndogo

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
204 28 45
power breakfast ndo nini hiyo??

Chipsi kuku au chipsi mayai?

No one is interested..
Mkuu hata kama una beef na clouds bt kuna habari ambazo ni very sensitive na ni kweli zimetokea...personal vendetta should drive logical thinking...
 
Mzee wa Ndogo

Mzee wa Ndogo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
204
Likes
28
Points
45
Mzee wa Ndogo

Mzee wa Ndogo

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
204 28 45
Ilikuwaje hao recruits wakapanda gar za polisi?.......
polisi siku hizi hawatumii magari yao wanakodisha...kulingana na taarifa ya awali magari hayo(jina limehifadhiwa)yanakodishwa mara kwa mara na jeshi la polisi..
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
Mkuu hata kama una beef na clouds bt kuna habari ambazo ni very sensitive na ni kweli zimetokea...personal vendetta should (NOT) drive logical thinking...
Should NOT...!
 
S

samike

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
592
Likes
180
Points
60
S

samike

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
592 180 60
Ama kweli TZ ni hovyo
kabisa...leo asubuhi katika kile kipindi cha power breakfast nimesikia
kuwa kuna recruits wapya wa jeshi la polisi ambao walipelekwa CCP-Moshi
kama waajiriwa wapya kumbe ni feki!!!cha kushangaza iweje hawa recruits
wasafirishwe,waingie hadi chuoni na waanze na mazoezi ilihali Jeshi La
Polisi halina Taarifa?kama mmeshindwa chuoni kwenu je mtaweza Tanzania
nzima?ama kweli hii nchi imekwenda mrama...
polisi inaongozwa na watu, kama wale waliorudishwa wasingegundulika ndo tungesema hopelesss si wamegundulika safi polisi wapo mafisadi zaidi ya hii, hawasemwi
 
K

katalina

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
264
Likes
1
Points
0
K

katalina

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
264 1 0
Mi nadhani polisi kwa hili walipaswa kupongezwa, kwamba wamegundua upuuzi na hatua zimechukuliwa, watu wamerudi walikotoka! Kwa maana nyingine kumbe huwezi kuingiaingia hovyo kwenye vyuo vya Polisi. Hata hivyo bado maswali ni mengi kuliko majibu........
 
M

Morinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
2,633
Likes
657
Points
280
M

Morinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
2,633 657 280
Mi nadhani polisi kwa hili walipaswa kupongezwa, kwamba wamegundua upuuzi na hatua zimechukuliwa, watu wamerudi walikotoka! Kwa maana nyingine kumbe huwezi kuingiaingia hovyo kwenye vyuo vya Polisi. Hata hivyo bado maswali ni mengi kuliko majibu........
Hapo anaelaumu atakua amekumbwa kwa njia moja au nyingine na hiyo zahama ya kurudishwa.
 
carter

carter

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2009
Messages
2,026
Likes
1,084
Points
280
carter

carter

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2009
2,026 1,084 280
polisi inaongozwa na watu, kama wale waliorudishwa wasingegundulika ndo tungesema hopelesss si wamegundulika safi polisi wapo mafisadi zaidi ya hii, hawasemwi
na kawaida mkuu tunatambua kuwa haya majeshi yanaendeshwa by ORDERS so lazma ufate kitu unachoambiwa na mkubwa wako katika rank, hata kama mkuu wa chuo anajua idadi ya recruits wanaohitajika hata walivyozidi hao feki azicngeweza kuhoji kutokana na chains of command,
 
S

special agent

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2012
Messages
326
Likes
8
Points
0
S

special agent

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2012
326 8 0
nasikia watu wanasema kuna ofisa mmoja wa geshi hilo alipeleka lori limejaa ndugu zake sasa sijui anampango wa kuanzisha rebel group?
 

Forum statistics

Threads 1,239,074
Members 476,371
Posts 29,341,279