Jeshi kwa form 6 leavers

kat.ph

JF-Expert Member
Dec 19, 2013
2,235
2,000
Salaam!!
Naomba kujulishwa kama kuna ulazima wowote wa form 6 waliomaliza mwaka huu kwenda jeshini kama walivyopangiwa. Je, ni lazima sana au mwanafunzi anaweza kuamua kutokwenda?? Na kama asipoenda huko jeshini, je atapata effect gani kutokana na hilo??
Ahsanteni
 

Ze Heby

JF-Expert Member
Jun 22, 2011
4,561
2,000
Ni lazima kwenda!Usipoenda utakuwa umevunja sheria na najua unajua mjunjaji wa sheria anastahili nini
 

SHOOyaKIBABE

JF-Expert Member
Feb 10, 2014
2,184
2,000
Salaam!!
Naomba kujulishwa kama kuna ulazima wowote wa form 6 waliomaliza mwaka huu kwenda jeshini kama walivyopangiwa. Je, ni lazima sana au mwanafunzi anaweza kuamua kutokwenda?? Na kama asipoenda huko jeshini, je atapata effect gani kutokana na hilo??
Ahsanteni

ni lazima. labda kuwe na sababu za kiafya zitakazomfanya ashindwe kwenda jeshini.
 

kat.ph

JF-Expert Member
Dec 19, 2013
2,235
2,000
Ni lazima kwenda!Usipoenda utakuwa umevunja sheria na najua unajua mjunjaji wa sheria anastahili nini

Itamletea shida katika ajira ama? Coz anatakiwa aende chuo abroad and kapangiwa tayari pa kuattend mafunzo ya jeshi.
 

NJALI

JF-Expert Member
Jan 9, 2014
1,536
2,000
Nadhani anaweza asilambe ajira maana itafika muda serikali sikivu ya jembe na ka nyundo itakuwa inaomba vyeti vya jkt kama supporting document ili mtu aajiriwe serikalini. Ni bora akaenda kuepusha mshkeli kwa mhusika.
 

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
37,495
2,000
Hapana kitu kama hicho watu wanaacha hilo jeshi na kwenda vyuo tena vya hapa hapa Tanzania
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom