Erythrocyte
JF-Expert Member
- Nov 6, 2012
- 143,046
- 288,501
- Thread starter
- #21
kila la heriJerry atateuliwa very soon kuwa RC Mwanza.
kila la heriJerry atateuliwa very soon kuwa RC Mwanza.
Ukiondolewa ndio umestaafuAlistafu lini?
Aah kumbeUkiondolewa ndio umestaafu
Alipewa cheo na manji mwisho wa siku akamsqgia kunguni manji kuwa anabwia unga. Akapewa cheo na chizi kuwa DCApumzike kwa amani, mwamba alikuwa na mikogo sana.
Hajampongeza Rais Kwa Kazi nzuri?Aliyestaafu kwa mujibu wa sheria. 😅
Muro alistaafu kwa mujibu wa Sheria? Huyo mkuu si alitumbuliwa tu lakini alikuwa anataka kuendelea?Akizungumza na Clouds TV , Mkuu wa Wilaya aliyestaafu kwa mujibu wa sheria , Mh Jerry Murro amesema kwamba , anamiss sana mambo ya uandishi wa habari na hasa habari za Uchunguzi .
Akizungumza na Clouds TV , Mkuu wa Wilaya aliyestaafu kwa mujibu wa sheria , Mh Jerry Murro amesema kwamba , anamiss sana mambo ya uandishi wa habari na hasa habari za Uchunguzi .
Akizungumza kwa unyenyekevu huku akionekana afya yake imeporomoka kidogo , lakini akiwa bado na uso wenye Bashasha , amemwambia Gadner G Habash kwamba , kwenye hii ripoti ya CAG lazima angeibuka na Makala ya Uchunguzi
Nimefarijika sana kumsikia Jerry Murro akiongea kwa upole namna hii , kumbe kila jambo linawezekana .
Toa Maoni yako
[emoji38][emoji38][emoji38]Wanaishi kama digidigi tena bora digidigi maana ana Territory
Alishamsagia kunguni ManjiArudi kuwa msemaji wa timu yetu pendwa
Akizungumza na Clouds TV , Mkuu wa Wilaya aliyestaafu kwa mujibu wa sheria , Mh Jerry Murro amesema kwamba , anamiss sana mambo ya uandishi wa habari na hasa habari za Uchunguzi .
Akizungumza kwa unyenyekevu huku akionekana afya yake imeporomoka kidogo , lakini akiwa bado na uso wenye Bashasha , amemwambia Gadner G Habash kwamba , kwenye hii ripoti ya CAG lazima angeibuka na Makala ya Uchunguzi
Nimefarijika sana kumsikia Jerry Murro akiongea kwa upole namna hii , kumbe kila jambo linawezekana .
Toa Maoni yako
Huyu naye ni sukuma Gang. Huyu bwege alikuwa na mikwala ya kishamba sana,nakumbuka akiwa DC kule Arumeru alimdhalilisha sana Dr. Mahera,leo hii Mahera ni Katibu Mkuu wa Wizara yeye Jerry anasugua bench.Akizungumza na Clouds TV , Mkuu wa Wilaya aliyestaafu kwa mujibu wa sheria , Mh Jerry Murro amesema kwamba , anamiss sana mambo ya uandishi wa habari na hasa habari za Uchunguzi .
Akizungumza kwa unyenyekevu huku akionekana afya yake imeporomoka kidogo , lakini akiwa bado na uso wenye Bashasha , amemwambia Gadner G Habash kwamba , kwenye hii ripoti ya CAG lazima angeibuka na Makala ya Uchunguzi
Nimefarijika sana kumsikia Jerry Murro akiongea kwa upole namna hii , kumbe kila jambo linawezekana .
Toa Maoni yako
Haogopi sakata la pingu kujirudia tena?Akizungumza kwa unyenyekevu huku akionekana afya yake imeporomoka kidogo , lakini akiwa bado na uso wenye Bashasha , amemwambia Gadner G Habash kwamba , kwenye hii ripoti ya CAG lazima angeibuka na Makala ya Uchunguzi
[emoji38][emoji38][emoji38]Huyu naye ni sukuma Gang. Huyu bwege alikuwa na mikwala ya kishamba sana,nakumbuka akiwa DC kule Arumeru alimdhalilisha sana Dr. Mahera,leo hii Mahera ni Katibu Mkuu wa Wizara yeye Jerry anasugua bench.
Ashukuru sana Mawakili wa Chadema wakiongozwa na KibatalaHaogopi sakata la pingu kujirudia tena?