Jerry Murro aukumbuka Uandishi wa Habari

Jerry Murro aukumbuka Uandishi wa Habari

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
142,025
Reaction score
285,558
Akizungumza na Clouds TV , Mkuu wa Wilaya aliyestaafu kwa mujibu wa sheria , Mh Jerry Murro amesema kwamba , anamiss sana mambo ya uandishi wa habari na hasa habari za Uchunguzi .

Akizungumza kwa unyenyekevu huku akionekana afya yake imeporomoka kidogo , lakini akiwa bado na uso wenye Bashasha , amemwambia Gadner G Habash kwamba , kwenye hii ripoti ya CAG lazima angeibuka na Makala ya Uchunguzi

Nimefarijika sana kumsikia Jerry Murro akiongea kwa upole namna hii , kumbe kila jambo linawezekana .

Toa Maoni yako
 
Akizungumza na Clouds TV , Mkuu wa Wilaya aliyestaafu kwa mujibu wa sheria , Mh Jerry Murro amesema kwamba , anamiss sana mambo ya uandishi wa habari na hasa habari za Uchunguzi .

Akizungumza kwa unyenyekevu huku akionekana afya yake imeporomoka kidogo , lakini akiwa bado na uso wenye Bashasha , amemwambia Gadner G Habash kwamba , kwenye hii ripoti ya CAG lazima angeibuka na Makala ya Uchunguzi

Nimefarijika sana kumsikia Jerry Murro akiongea kwa upole namna hii , kumbe kila jambo linawezekana .

Toa Maoni yako
Amestafu kwa mujibu wa Sheria? 🤣 Sheria ipi hiyo labda ntajifunza kitu
 
Akizungumza na Clouds TV , Mkuu wa Wilaya aliyestaafu kwa mujibu wa sheria , Mh Jerry Murro amesema kwamba , anamiss sana mambo ya uandishi wa habari na hasa habari za Uchunguzi .

Akizungumza kwa unyenyekevu huku akionekana afya yake imeporomoka kidogo , lakini akiwa bado na uso wenye Bashasha , amemwambia Gadner G Habash kwamba , kwenye hii ripoti ya CAG lazima angeibuka na Makala ya Uchunguzi

Nimefarijika sana kumsikia Jerry Murro akiongea kwa upole namna hii , kumbe kila jambo linawezekana .

Toa Maoni yako
Enzi ya ufalme imeporomoka
 
Akizungumza na Clouds TV , Mkuu wa Wilaya aliyestaafu kwa mujibu wa sheria , Mh Jerry Murro amesema kwamba , anamiss sana mambo ya uandishi wa habari na hasa habari za Uchunguzi .

Akizungumza kwa unyenyekevu huku akionekana afya yake imeporomoka kidogo , lakini akiwa bado na uso wenye Bashasha , amemwambia Gadner G Habash kwamba , kwenye hii ripoti ya CAG lazima angeibuka na Makala ya Uchunguzi

Nimefarijika sana kumsikia Jerry Murro akiongea kwa upole namna hii , kumbe kila jambo linawezekana .

Toa Maoni yako
Amezuiwa na nani kufanya uchunguzi? apeleke huko ujinga wake
 
Kiranga hanang'amwa na Sasa hivi TZ habari za uchunguzi sijui mihemko ya kisiasa imetupiliwa kule SOKA imeteka nchi kina mpenja nk wanaonekana na waandishi wa habari mnooo.
 
Akizungumza na Clouds TV , Mkuu wa Wilaya aliyestaafu kwa mujibu wa sheria , Mh Jerry Murro amesema kwamba , anamiss sana mambo ya uandishi wa habari na hasa habari za Uchunguzi .

Akizungumza kwa unyenyekevu huku akionekana afya yake imeporomoka kidogo , lakini akiwa bado na uso wenye Bashasha , amemwambia Gadner G Habash kwamba , kwenye hii ripoti ya CAG lazima angeibuka na Makala ya Uchunguzi

Nimefarijika sana kumsikia Jerry Murro akiongea kwa upole namna hii , kumbe kila jambo linawezekana .

Toa Maoni yako
Alistafu lini?
 
Back
Top Bottom