Jerry Muro | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jerry Muro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kitero, May 22, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. k

    kitero JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpambanaji Jerry Muro yuko wapi kwa sasa baada ya kushinda kesi yake? Anafaa kuwa mwana siasa kama upo huku JF tunakukaribisha CDM.
     
  2. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 888
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nikupe yake ya mkononi umtrace?
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Gongo nyingine bwana!!!!!!
     
  4. s

    slufay JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,360
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    camerun
     
  5. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Baada ya jibu hili nitakuomba ufunge Thread yako ama mod afunge.

    Jerry Muro yuko Tumaini University anasoma mwaka wa tatu branch ya dar ndio anamalizia mwaka huu sababu kule UDSM hakumaliza baada ya ku-disco muda mfupi kabla hajajiunga ITV wakati ule. Akimaliza chuo tutajua mwelekeo wake ni wapi.

    Narudia, funga uzi wako sasa au hamisha kutoka hapa maana Jerry has nothing to do with Jukwaa la Siasa! Kwaheri!
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    umenena!
     
  7. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,727
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mbona haifungwi hii thread?
     
  8. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Naimani mwongozo wako utazingatiwa Mwana Mpotevu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mkuu chombo ya Kihonda au Dakawa hiyo. Sharti uwe umekandamiza kitimoto kwanza. La sivyo unaumbuka.
     
  10. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe bado huu uzi haujafungwa, ngoja na mimi niandike...
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...