Jerry Muro kimyaa wakimataifa umewaona? Ni TP Mazembe


M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Nadhani Yanga wakati umefika wa kuacha kucheza mpira kwenye magazeti ona ilivyowagharimu.Bw.Jerry Muro nadhani wakimataifa umewaonani TP Mazembe sisi Yanga nadhani ni wa kitaifa tu.
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,453
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,453 280
Chicha Miiiba
 
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,084
Likes
158
Points
160
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,084 158 160
Jerry Muro unaogopwa zaidi ya mtoa roho,mikia walidhani watalipiza kisasi cha kushangilia dhidi ya Mazembe wameshindwa.
 
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,084
Likes
158
Points
160
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,084 158 160
Chakula kitamu ndicho kinacholiwa sana.
 
Last emperor

Last emperor

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
5,052
Likes
1,865
Points
280
Last emperor

Last emperor

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
5,052 1,865 280
Yaani hawa hata kupata point moja ni hakuna.Wameenda kujidhalilisha tu...
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,355 280
daima mbeeeeeeeeleeeeee
d77fbc46cb3a10397135ac6ab51d0514.jpg
 
C

Chosen generation

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Messages
4,404
Likes
3,768
Points
280
C

Chosen generation

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2014
4,404 3,768 280
Nilichokipenda jana ni kuwa, mji ulitulia.

Mngetupigia makelele huku mitaani.

Asante TP Mazembe.
 
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,084
Likes
158
Points
160
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,084 158 160
Wa kimataifa, ndembendembe mlalo wa mende chaaaali
Nyie mlipigwa vitatu hapo hapo Taifa,mnavyoishangilia Mazembe inaonesha ni jinsi gani mliwamisi.
 
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
2,351
Likes
1,468
Points
280
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
2,351 1,468 280
Jerry Muro huwa anafit sana kwenye kaz yake ndio maana ile ya uandsh walitaka kumweka jela kwa kufatilia watu
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
11,178
Likes
10,399
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
11,178 10,399 280
Wa kimataifa wana point zero kwenye league ya Kimataifa hahah.
 
M

mhaka

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
469
Likes
179
Points
60
M

mhaka

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2013
469 179 60
nadhani Congo ni vema waende kwa bodaboda maana ndo usafiri waliozowea, usafiri wa ndege unawadhuru!
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,940
Likes
7,514
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,940 7,514 280
Wakimataifa wanapoint ngapi wadau
 

Forum statistics

Threads 1,236,609
Members 475,218
Posts 29,263,908