Jeri Carwash & Services ya uhakika

Jeri Carwash & Services ya uhakika

Jeri carwash

Member
Joined
Mar 29, 2018
Posts
17
Reaction score
38
Tuna usafi wa aina 2 kwa ajiri ya gari yako
1.Gari itaoshwa nje na ndani bila kutoa kitu.
2.Gari itaoshwa nje na ndani kwa kutoa viti vyote na kisha kufanyiwa usafi wa kina kila sehemu kwa umakini mkubwa.

Fika leo Jeri upate huduma bora.

Ukiwa Jeri unapoosha gari lako unaweza kupumzika sehemu yetu ya mapumziko,ambapo utapata maji na magazeti ya kusoma lakini pia ndani ya eneo letu la biashara kuna saluni ya kike na kiume hivyo unaweza pia kurekebisha muonekano wako ukiwa unasubiri gari lako.

Tupo karibu na huduma zote za kibenki,Mgahawa,Hospitali na sehemu ya vinywaji.Karibu sana kwa uhakika wa usafi wa gari lako.

Tunapatikana Shekilango Rd karibu na Hongera Bar na Chuo cha ustawi wa jamii Bamaga.

Mawasiliano yetu ni 0715447028

IMG_20190105_072433_370.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app


Kuosha gari ni hatua moja lakini vifaa na aina ya uoshaji wa gari husika vina mchango mkubwa katika maisha ya ubora wa gari lako,ukifika Jeri tutakuhudumia kwa ufanisi na utaalam wa hali ya juu,tutaosha gari lako kwa sabuni maalum za kuoshea magari,lakini pia mashine za kisasa kabisa za kunyonya vumbi,vyote hivyo vinapatikana Jeri Carwash & Service,tunatumia winchi ya kisasa kabisa kupandisha na kuosha gari lako lakini pia hatuishii hapo kwa ajili ya kuwajali zaidi wateja wetu tumewaletea bidhaa nyingine ambazo zitatumika kwa gari lako lakini pia unaweza kununua na kwenda kutumia nyumbani.
Tumewaletea Jeri Super (Inatumika kusafishia injini),Jeri lemon solution (Hii inatumika kulinda dashboard ya gari lako inapopata miale ya jua isipate madhara moja kwa moja,Jeri wash & Wax(hii inatumika kulinda rangi na muonekano wa gari lako) hizi zote ni bidhaa za asili zisizokuwa na kemikali.

Karibu leo Jeri Carwash & Service ujipatie huduma bora lakini na bidhaa bora pia.

Tunapatikana Shekilango road pembeni ya hongera bar karibu na Chuo cha ustawi wa jamii.

Mawasiliano :0757999904
 
Kuosha gari ni hatua moja lakini vifaa na aina ya uoshaji wa gari husika vina mchango mkubwa katika maisha ya ubora wa gari lako,ukifika Jeri tutakuhudumia kwa ufanisi na utaalam wa hali ya juu,tutaosha gari lako kwa sabuni maalum za kuoshea magari,lakini pia mashine za kisasa kabisa za kunyonya vumbi,vyote hivyo vinapatikana Jeri Carwash & Service,tunatumia winchi ya kisasa kabisa kupandisha na kuosha gari lako lakini pia hatuishii hapo kwa ajili ya kuwajali zaidi wateja wetu tumewaletea bidhaa nyingine ambazo zitatumika kwa gari lako lakini pia unaweza kununua na kwenda kutumia nyumbani.
Tumewaletea Jeri Super (Inatumika kusafishia injini),Jeri lemon solution (Hii inatumika kulinda dashboard ya gari lako inapopata miale ya jua isipate madhara moja kwa moja,Jeri wash & Wax(hii inatumika kulinda rangi na muonekano wa gari lako) hizi zote ni bidhaa za asili zisizokuwa na kemikali.

Karibu leo Jeri Carwash & Service ujipatie huduma bora lakini na bidhaa bora pia.

Tunapatikana Shekilango road pembeni ya hongera bar karibu na Chuo cha ustawi wa jamii.

Mawasiliano :0757999904

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pia mkuu rekebisheni eneo LA mbele mpaka road pawe jamvi gari likitoka car wash linaingia road bila vumbi LA kokoto...

Nimelenga kwa sisi ambao gari hupita kwenye lami tupu

Sent using Jamii Forums mobile app
Asante kwa hili pia tutalifanyia kazi,nashukuru kuona wateja wangu mnajali pia na biashara yenu,lakini pia mkuu kuna boksi la kuweka maoni siku nyingine ukipita ukaona cha kubadilisha,kuboresha usisite kutuandikia ukadumbukiza huwa tunayapitia na kusoma mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Asante kwa hili pia tutalifanyia kazi,nashukuru kuona wateja wangu mnajali pia na biashara yenu,lakini pia mkuu kuna boksi la kuweka maoni siku nyingine ukipita ukaona cha kubadilisha,kuboresha usisite kutuandikia ukadumbukiza huwa tunayapitia na kusoma mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Safi sana... Nitafanya hivyo... Ukimaliza hayo nitakuwa mteja wa kudumu sio wa kuja siku nikiwa nimechacha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Safi sana... Nitafanya hivyo... Ukimaliza hayo nitakuwa mteja wa kudumu sio wa kuja siku nikiwa nimechacha

Sent using Jamii Forums mobile app
Ha ha haaa karibu sana mkuu ila pia tumeongeza bidhaa kwa ajili ya kujali zaidi gari lako huenda tulifikiria zaidi gari kuliko gari linapopita tumeleta kwa sasa tuna Jeri Super inatumika kusafishia injini unajua unapomwaga oil huwa kuna uchafu unabaki baki ule unaweza kuleta nyufa baada ya muda na hata kuziba kwa njia lakini ukiitumia inasafisha vizuri na kuondoa uchafu wote ila pia inatumika kwa zile sehemu gari imepigwa pasi rangi imebaki ama mkwaruzo ukiitumia inaondoa kabisa...Zipo bidhaa 3 mpya chief karibu sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ha ha haaa karibu sana mkuu ila pia tumeongeza bidhaa kwa ajili ya kujali zaidi gari lako huenda tulifikiria zaidi gari kuliko gari linapopita tumeleta kwa sasa tuna Jeri Super inatumika kusafishia injini unajua unapomwaga oil huwa kuna uchafu unabaki baki ule unaweza kuleta nyufa baada ya muda na hata kuziba kwa njia lakini ukiitumia inasafisha vizuri na kuondoa uchafu wote ila pia inatumika kwa zile sehemu gari imepigwa pasi rangi imebaki ama mkwaruzo ukiitumia inaondoa kabisa...Zipo bidhaa 3 mpya chief karibu sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nitakaribia mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom