[QUOTE=AirTanzania;2480826]Bado tuna majonzi ya kuzama meli sasa hata hiyo sehemu ya kupokelea hao wajonjwa pia inaungua? Kweli hii ni LAANA na nimeamini kweli kuwa kumchagua Kikwete ni JANGA LA TAIFA. Dr Slaa aliona Mbali kama Nyerere alivyomkata Kikwete kuwa Rais wa hii Nchi. Sasa Kikwete ameigeuza nchi yetu kuwa kuwa nchi ya Banana.[/QUOTE]
Hata hapo kwenye red ni utumbo tupu, CCM haijawahi kutoa
Rais bora ingawa ni ukweli tusiotaka kukubaliana nao, wote ni
walewale na mengi yanayotokea sasa hivi yanatokana na misingi
mibovu ambayo ilifunikwa kwa nyimbo na ngonjera za kuvutia.
Tuwe wakweli!