Jengo la Freemason Posta linafanyiwa marekebisho

Jengo la Freemason Posta linafanyiwa marekebisho

Freemason au wajenzi huru kwa kimatumbi, ni chama cha siri kinachofata maadili na kustawisha udugu miongoni mwa Wanachama,

Wanachofanya ni kumfanya Mwanachama aachane na maisha ya zamani na kuzaliwa upya kwenye itikadi zao,

Wakatoliki hawaruhusiwi kujiunga na chama hicho.
Kwa nini? Wakati nilitaka kwenda
 
Freemason wapo wengi Vatican. ( Si ndio maana Vatican hawaishi kubishana)
Ila Mkuu wa London Metropolitan Police alisema polisi haruhusiwi kuwa Freemason.
Kwanini, wanaona haki haita tendeka?
 
Back
Top Bottom