Jembe Letu: Mr. James Ole Milya

Sijaelewa hapa ule urafiki wao na EL umekwisha?au hapa zuga tu jamaa aje apate ubunge watajua mbele kwa mbele?
 
Sijaelewa hapa ule urafiki wao na EL umekwisha?au hapa zuga tu jamaa aje apate ubunge watajua mbele kwa mbele?

Vyovyote tu itakavyo kuwa ila cha maana hatumuhitaji ole senseka pale jimboni.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…