Je, watanzania tunaelewa siasa za nchi yetu?

Je, watanzania tunaelewa siasa za nchi yetu?

Joined
Sep 26, 2012
Posts
30
Reaction score
7
Ndugu zangu Tanzania sasa ni miaka 50 imepita tokea uhuru je tunajua wapi tulipotoka kisiasa, wapi tulipo na wapi tunaelekea kisiasa? Na kwanini siasa zetu zinabadilika. je zinabadilishwa au Tunazibadilisha?
 
Ndugu zangu Tanzania sasa ni miaka 50 imepita tokea uhuru je tunajua wapi tulipotoka kisiasa, wapi tulipo na wapi tunaelekea kisiasa? Na kwanini siasa zetu zinabadilika. je zinabadilishwa au Tunazibadilisha?
hatukitaji kuzijua siasa za huko nyuma kwa sababu hazijawahi kutufaidisha. tena huko mwanzo ndo usinikumbushe kabisaa. nilipanga foleni sana kununua sabuni, sukari chumvi na mengineyo mengi. uliwahi kuvaa matairi ya gari wewe?
 
Back
Top Bottom