ndue
Member
- Mar 22, 2016
- 17
- 9
Jamani kuna mdogo wangu amechaguliwa mati- mtwara ORDINARY DIPLOMA IN GENERAL AGRICULTURE,(upgrading) sponsored by goverment na joining instruction ilieleza hvyo sasa ameenda na nimelipa pesa karibu yote,sasa ananipigia cm wanamwambia kuwa eti kachaguliwa private wakati hata join haikueleza hvyo,,
Nisaidieni kimawazo jaman nianzie wapi mm hiyo pesa yao mil1.9 ya private cna nlikuwa na uwezo wa kumsomesha kwa hisani ya goverment,nawaza au ni utapeli flani upo chuon?msaada jaman
Nisaidieni kimawazo jaman nianzie wapi mm hiyo pesa yao mil1.9 ya private cna nlikuwa na uwezo wa kumsomesha kwa hisani ya goverment,nawaza au ni utapeli flani upo chuon?msaada jaman