Je utakuwa msimu mzuri kwa Arsenal 2013-2014

Je utakuwa msimu mzuri kwa Arsenal 2013-2014

capo

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2013
Posts
232
Reaction score
47
Wameanza kwa kumsajili Higuan,na wanamtaka Rooney,ni swala la muda na kusubili league ianze.
 
Kwa vyovyote kutakua na uafadhali ukilinganisha na msimu ulioisha..kikubwa wenga azidi kusajili.
 
Akifanikiwa kumsajiri felain mashabiki wa mapepo tunawapokea kushangilia, hilo mlitambue
 
Lazima tuondoe ukame na uchungu msimu mpya.arsenal for life
 
Wanatakiwa wasajili strong holding mildfielder km victor wanyama wa celtic na namba tano mmoja wa ukwel,ndo watakuwa vizur
 
Wameanza kwa kumsajili Higuan,na wanamtaka Rooney,ni swala la muda na kusubili league ianze.

Hakuna msimu mbaya kwa Arsenal, hata msimu uliopita mlipomsajili Podosk na Cazola mlisema kuwa utakuwa msimu mzuri kwenu,sasa wala usijisumbue hata mmchukue Mesi sisi tunajua kila msimu ni mzuri kwenue
 
Wanatakiwa wasajili strong holding mildfielder km victor wanyama wa celtic na namba tano mmoja wa ukwel,ndo watakuwa vizur
Na RB Ssgna amechoka kidogo tunatakiwa kupata kijana mzoefu kidogo Jack bado kama msimu mmoja ndio atakuwa beki wa uhakika hao wengine umenena mkuu hilo ndio tatiso kubwa la arsenal fc kiungo mkabaji na wenger sijui kwa nini anafikiria zaidi DIABI wakati mgonjwa kila siku hata ARTETA na yy sio namba yake ile anajitahidi tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom