Je ungefanyaje????


Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,630
Likes
4,499
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,630 4,499 280
[h=3]Je ungefanyaje????
[/h]Habari yako rafiki mpendwa; japo hunifahamu ana kwa ana napenda nikushirikishe katika hili....
[h=3]Je ungefanyaje kama ungejua kwamba muda huu kuna mtu anapewa nusu ya malipo kwa kazi ya kukutoa uhai wako leo hii?[/h] [h=3]Je ungefanyaje kama ungejua kuna mtu yupo kwa wachawi akikufanyia uchawi ili kukusambaratisha?[/h] [h=3]Je ungefanyaje kama ungejua muda huu kuna mtu hapo ofisini kwako anaiba nyaraka zako muhimu ili ufukuzwe kazi?[/h] [h=3]Je ungefanyaje kama ungejua kuna mtu muda huu anatengeneza ujumbe wa uongo ili kuvuruga ndoa yako?[/h] [h=3]Je ungefanyaje kama ungejua kwamba muda huu kuna mtu anapanga kumteka mtoto wako ili wakudai pesa?[/h] [h=3]Je ungefanyaje kama ungejua kwamba rafiki yako wa karibu yupo busy sana kushirikiana na wabaya wako kutaka kukuangamiza?[/h] [h=3]Je ungefanyaje iwapo ungejua kuwa jirani yako amepanga kuchoma moto nyumba yako usiku wa leo?[/h] [h=3]Je ungefanyaje iwapo ungejua kama kuna mpango unapangwa ili kusababisha ufukuzwe chuoni?
[/h] [h=3]Pamoja na hayo yote, Mungu amesimamisha malaika wake ili wakulinde na kukupigania kwa kila baya litakaloinuka juu yako katika maisha yako. Tusichoke kumuomba na kumshukuru Mungu kwa maana hatujui ni mambo mangapi mabaya anatuepusha nayo kila siku ya maisha yetu.[/h] [h=3]Nawatakieni mwanzo mwema wa mwezi December 2013 tukiungojea mwaka ujao. [/h]
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,630
Likes
4,499
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,630 4,499 280
Pangekuwa na mambo ya XXXX duh! pangekimbiliwaje?
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,145
Likes
5,595
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,145 5,595 280
Ningempigia goti mungu....yeye ndio mlinzi na muweza wa kila kitu....hakuna lishindikanalo kwake....
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,630
Likes
4,499
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,630 4,499 280
Ningempigia goti mungu....yeye ndio mlinzi na muweza wa kila kitu....hakuna lishindikanalo kwake....
Endelea kumwomba Mungu kwa kuwa hatujui siku wala sala.
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Yote hayo hayanishughulishi maana yupo niliyemkabidhi maisha yangu,hakuna linalokuwa katika hayo yote ila yeye aseme "Kuwa".
Ukimkabidhi Mungu maisha yako unakuwa na amani ya kutosha maana unashuhudia akitenda kila iitwapo leo,hata sasa anatenda na kikubwa ninachomrudishia ni shukrani na kuenenda katika yale aliyoyaamrisha.
 
K

Karug

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
334
Likes
8
Points
35
K

Karug

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
334 8 35
Nitayainua macho yangu, nitazame milima; msaada wangu utatoka wapi? Msaada wangu u katika Bwana aliyezifanya Mbingu na Nchi.
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,630
Likes
4,499
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,630 4,499 280
Yote hayo hayanishughulishi maana yupo niliyemkabidhi maisha yangu,hakuna linalokuwa katika hayo yote ila yeye aseme "Kuwa".
Ukimkabidhi Mungu maisha yako unakuwa na amani ya kutosha maana unashuhudia akitenda kila iitwapo leo,hata sasa anatenda na kikubwa ninachomrudishia ni shukrani na kuenenda katika yale aliyoyaamrisha.
Ubarikiwe kwa kulitambua hillo.
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,630
Likes
4,499
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,630 4,499 280
Nitayainua macho yangu, nitazame milima; msaada wangu utatoka wapi? Msaada wangu u katika Bwana aliyezifanya Mbingu na Nchi.
Amina. Mungu awe nawe.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,171
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,171 280
Je ungefanyaje????


Habari yako rafiki mpendwa; japo hunifahamu ana kwa ana napenda nikushirikishe katika hili....
Je ungefanyaje kama ungejua kwamba muda huu kuna mtu anapewa nusu ya malipo kwa kazi ya kukutoa uhai wako leo hii?

Je ungefanyaje kama ungejua kuna mtu yupo kwa wachawi akikufanyia uchawi ili kukusambaratisha?

Je ungefanyaje kama ungejua muda huu kuna mtu hapo ofisini kwako anaiba nyaraka zako muhimu ili ufukuzwe kazi?

Je ungefanyaje kama ungejua kuna mtu muda huu anatengeneza ujumbe wa uongo ili kuvuruga ndoa yako?

Je ungefanyaje kama ungejua kwamba muda huu kuna mtu anapanga kumteka mtoto wako ili wakudai pesa?

Je ungefanyaje kama ungejua kwamba rafiki yako wa karibu yupo busy sana kushirikiana na wabaya wako kutaka kukuangamiza?

Je ungefanyaje iwapo ungejua kuwa jirani yako amepanga kuchoma moto nyumba yako usiku wa leo?

Je ungefanyaje iwapo ungejua kama kuna mpango unapangwa ili kusababisha ufukuzwe chuoni?


Pamoja na hayo yote, Mungu amesimamisha malaika wake ili wakulinde na kukupigania kwa kila baya litakaloinuka juu yako katika maisha yako. Tusichoke kumuomba na kumshukuru Mungu kwa maana hatujui ni mambo mangapi mabaya anatuepusha nayo kila siku ya maisha yetu.

Nawatakieni mwanzo mwema wa mwezi December 2013 tukiungojea mwaka ujao.

Pamoja na kumuomba mungu
mimi watu wa kunifukuzisha kazi hawanisumbui kabisa
wala wachawi...

nimesharogwa mno by now na nimeshindikana
 
C

cha'

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2013
Messages
471
Likes
5
Points
35
C

cha'

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2013
471 5 35
Nitamfanya BWANA kuwa kimbilio langu na ngome yangu, Mungu wangu nitakayemtumaini. Mabaya hayatanipata kwakua ataniagizia malaika zake wanilinde katika njia zangu zote.
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,630
Likes
4,499
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,630 4,499 280
Pamoja na kumuomba mungu
mimi watu wa kunifukuzisha kazi hawanisumbui kabisa
wala wachawi...

nimesharogwa mno by now na nimeshindikana
Hapo kwenye bold - nimecheka sana kaka; kurogwa tena!!? Pole ila Mungu aendelee kukusimamia.
 
Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
806
Likes
29
Points
45
Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2013
806 29 45
..maana Mungu ataagiza malaika wake wakulinde popote uendapo zab 91:11
barikiwa mpendwa!
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Pamoja na kumuomba mungu
mimi watu wa kunifukuzisha kazi hawanisumbui kabisa
wala wachawi...

nimesharogwa mno by now na nimeshindikana
Unakwepaje hayo ma scud ya wachawi?
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,396
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,396 280
yaani ningemsamehe bure kabisa 7x70 kwani hajui alitendalo
Je ungefanyaje????


Habari yako rafiki mpendwa; japo hunifahamu ana kwa ana napenda nikushirikishe katika hili....
Je ungefanyaje kama ungejua kwamba muda huu kuna mtu anapewa nusu ya malipo kwa kazi ya kukutoa uhai wako leo hii?

Je ungefanyaje kama ungejua kuna mtu yupo kwa wachawi akikufanyia uchawi ili kukusambaratisha?

Je ungefanyaje kama ungejua muda huu kuna mtu hapo ofisini kwako anaiba nyaraka zako muhimu ili ufukuzwe kazi?

Je ungefanyaje kama ungejua kuna mtu muda huu anatengeneza ujumbe wa uongo ili kuvuruga ndoa yako?

Je ungefanyaje kama ungejua kwamba muda huu kuna mtu anapanga kumteka mtoto wako ili wakudai pesa?

Je ungefanyaje kama ungejua kwamba rafiki yako wa karibu yupo busy sana kushirikiana na wabaya wako kutaka kukuangamiza?

Je ungefanyaje iwapo ungejua kuwa jirani yako amepanga kuchoma moto nyumba yako usiku wa leo?

Je ungefanyaje iwapo ungejua kama kuna mpango unapangwa ili kusababisha ufukuzwe chuoni?


Pamoja na hayo yote, Mungu amesimamisha malaika wake ili wakulinde na kukupigania kwa kila baya litakaloinuka juu yako katika maisha yako. Tusichoke kumuomba na kumshukuru Mungu kwa maana hatujui ni mambo mangapi mabaya anatuepusha nayo kila siku ya maisha yetu.

Nawatakieni mwanzo mwema wa mwezi December 2013 tukiungojea mwaka ujao.
 

Forum statistics

Threads 1,251,600
Members 481,811
Posts 29,777,620