Je Unazijua Tabia Za Maafisa Utumishi

Je Unazijua Tabia Za Maafisa Utumishi

Wataalamu wa kukalia barua za watu na wengi ni vilaza.Huu mkumbo was vyeti feki wamefyekwa sana.
 
Rushwa za ngono na fedha pia ndio mahala pake,kwa wengi wao.Pia kuchelewesha kufanyia kazi taarifa za watumishi.Viburi na majivuno na ulimbukeni pia.Sio siri,wengi wao hawajui wanapaswa kuwatreat vipi watumishi wao.Mtoa mada,umeshindwa kufunguka ukweli,kwa kuwa wewe ni verified user.Kwa hilo,tukusamehe tu bure mkuu!
 
Chizi wewe una uhakika au unaropoka tu,,hr mmoja usijumuishe wote
 
Mtumishi unapostaafu afisa Utumishi anakutaka upeleke nyaraka ambazo yeye ndio alikupa, bado anakuambia umpelekee JALADA lako la ajira ambalo liko Serikalini angepaswa kuliagiza
 
Hiyo kweli mkuu , nilimtukanaga afisa wetu mtumishi mkuu baadae akawa rafiki yangu ni mtu mzima , sasa cha ajabu msaidizi wake halikuwa ndio ananimind baada ya tukio hilo , kuna siku alichonga barua hili mkurugenzi aisaini ni pewe honyo, bahati nzuri niliipunch
Wewe mtumishi wa kada gani?? Mbona hata kiswahili tu kinakushinda kuandika??

Hiyo ajira uliipataje?? Umehakikiwa vyeti wewe?? Hatari sana!!
 
Back
Top Bottom