Je, unaweza date na Primary School classmate wako?

mtani21

Senior Member
Jun 30, 2021
174
250
Mimi nilikuwa na kampen ya kuwapitia warembo niliosoma nao primary; nilifanikiwa wanne.
 

Kasomi

JF-Expert Member
Sep 3, 2014
9,880
2,000
Wadau kwema.

Mwenzenu kuna manzi nilisomaga nae primary school huko Kazulamimba years ago, sasa kupitia haya ma Group ya WhatsApp mtoto wa kike tumezoeana gafla na viutani vya hapa na pale vya kuitana "mine", dear, nimetokea ku fall in love na yeye gafla,

Imefikia hatua napanga nimuangushie maneno yaliko moyoni, japo kuna roho nyingine inanipa swali utawezaje date na msichana niliyesoma naye Primary School?

Wadau embu niliwasilishe katika board room yenu, share your comment on this. Can you Do it?
Wasalimie Sengerema
 
Jul 18, 2021
35
125
Wadau kwema.

Mwenzenu kuna manzi nilisomaga nae primary school huko Kazulamimba years ago, sasa kupitia haya ma Group ya WhatsApp mtoto wa kike tumezoeana gafla na viutani vya hapa na pale vya kuitana "mine", dear, nimetokea ku fall in love na yeye gafla,

Imefikia hatua napanga nimuangushie maneno yaliko moyoni, japo kuna roho nyingine inanipa swali utawezaje date na msichana niliyesoma naye Primary School?

Wadau embu niliwasilishe katika board room yenu, share your comment on this. Can you Do it?
Wewe kweliii wa kazulamimba Kama siyo nguruka utakuwa unaka usingee mie nadate na mwalim aliyenifundisha darasa la tatu mwaka 1998 tafakar Sasa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom