Je ,Unamfahamu Malikia wa Nyuki?

Je ,Unamfahamu Malikia wa Nyuki?

KING COBRA

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Posts
2,782
Reaction score
876
[h=3]SIMBA NA MALKIA WA NYUKI WAONYESHA UZI WA SUNDERLAND YA ULAYA WATAKAOUTUMIA JUMAPILI DHIDI YA LIBOLO[/h]
[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"] Mwenyekiti wa klabu hiyo, Alhaj Ismail Aden Rage (kulia), akizungumza na Waandishi wa Habari mchana wa leo, makao makuu ya klabu hiyo, Mtaa wa Msimbazi, kuhamasisha mashabiki wa timu hiyo kujitokeza kwa wingi uwanjani katika mchezo wa kwanza wa Raundi ya Kwanza ya Ligi ya Mabingwa Afrika, dhidi ya Recreativo de Libolo ya Angola keshokutwa kwenye Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam. Kushoto ni Mfadhili wa Simba SC, Rahma AL Kharoos ‘Malkia wa Nyuki’.
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Mfadhili wa Simba SC, Rahma AL Kharoos ‘Malkia wa Nyuki’ (kushoto), akiwa ameshika kwa pamoja na Mwenyekiti wa klabu hiyo, Alhaj Ismail Aden Rage mchana wa leo, makao makuu ya klabu hiyo, Mtaa wa Msimbazi, jezi waliyopewa na klabu ya Sunderland ya England, ambayo wataitumua katika mchezo wa kwanza wa Raundi ya Kwanza ya Ligi ya Mabingwa Afrika, dhidi ya Recreativo de Libolo ya Angola keshokutwa kwenye Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam.[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
njaa kitu kibaya sana, msipoweka misingi imara ya kujitegemea mtakuja kudhaminiwa na majini siku moja kama sio sasa!.
 
Kazi kuu ya malkia wa nyuki ni kuzalishwa,chaajabu ni muoga sana wa Libolo,uwa anapaa juu sana angani na ni nyuki dume mmoja tu uwa anafanikiwa kumpanda, ni yule jamaa wa Angola.
 
hiyo picha ya pili inanisikitisha sana,badala ya kutambulisha jezi ya simba wanatambulisha ya sunderland...maskini nchi yangu
 
sio nchi mkuu, ni hao omba omba wa mtaa wa msimbazi!

hiyo picha ya pili
inanisikitisha sana,badala ya kutambulisha jezi ya simba wanatambulisha
ya sunderland...maskini nchi yangu
 
hiyo picha ya pili inanisikitisha sana,badala ya kutambulisha jezi ya simba wanatambulisha ya sunderland...maskini nchi yangu

malkia katoa hiyo dili ya sandaland kwa hiyo hakuna kitu kama hiyoo..
 
malkia gani toka aingie msimbazi hali imekua mbaya mwanzo mwisho, labda ni malkia wa taarabu.
!!!
 
Ila Ndetichia hiyo Avatar yako kama ya mzimu ,haieleweki
 
Huyu ndiye malkia wa nyuki
 

Attachments

  • Malkia wa nyuki.jpg
    Malkia wa nyuki.jpg
    12 KB · Views: 118
Back
Top Bottom