Je unahitaji Training DVD za kujifunza kutumia computer au program bila kwenda darasani?

Je unahitaji Training DVD za kujifunza kutumia computer au program bila kwenda darasani?

Michael Amon

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Posts
8,769
Reaction score
3,649
Habari njema kwa watanzania wote. Kampuni ya Young Master Supplies & General Enterprises inakuletea training DVD ambazo zitakuwezesha wewe Mtanzania kuweza kujifunza kutumia computer au program yoyote ukiwa nyumbani kwako au ofisini na kukufanya wewe kuwa mtaalamu wa kutumia computer au program husika bila ya kuwa na haja ya kwenda darasani.

Training DVD hizo zimeandaliwa kwa umakini mkubwa na wataalamu waliobobea katika fani ya computer na kutengenezwa na makampuni maarafu duniani yanayoongoza kwa kutoa mafunzo online.

Tunazo training DVD mbali mbali zitakazo kuwezesha wewe kuweza kujifunza kutumia computer au software flani. Eg: Introduction to computer, Microsodt Office 2003/2007/2010, Networking, Adobe, PC repair and meaintenance, web designing, Graphics designing n.k. Training DVD zote zinapatikana kwa bei nafuu kabisa ya sh.10,000/= kwa training DVD moja na utaletewa training DVD hiyo popote ulipo ndani ya siku saba baada ya kutoa order. Kwa wale ambao wapo nje ya jiji la Arusha itabidi kutoa malipo ya ziada kwa ajili ya gharama za usafirishaji na gharama hizo zitategemea na mahali ulipo.

Kwa order au maelezo zaidi tafadhali wasiliana nasi kupitia anwani zilizopo hapo chini.

Contacts:
Mobile: +255789 884 221
E-mail: youngmasterent@gmail.com
 
Tunazo training DVD kuhusu kitu chochote kinachohusu computer. Kwa maelezo zaidi au kuweka order tafadhali wasiliana nasi kupitia anwani zetu zilizopo hapo juu.
 
Pia kama una swali au ushauri kuhusiana na training DVD zetu usisite kuwasiliana nasi
 
Je? naweza pata soft copy ya hivo dvd maana niko mbali ingekuwa poa kama ungenitumia kwa email nami nikalipa kwa M-PESA
TUNAWEZA KUKUBALIANA TU
 
Je? naweza pata soft copy ya hivo dvd maana niko mbali ingekuwa poa kama ungenitumia kwa email nami nikalipa kwa M-PESA
TUNAWEZA KUKUBALIANA TU

Kwani wewe uko wapi na unahitaji Training DVD gani?
 
Back
Top Bottom