Tunachora ramani mbalimbali za nyumba kwa bei nafuu.
Zinapatikana Ramani ndogo za nyumba vyumba kuanzia viwili au vitatu na kuendelea, na hata ghworofa. Michoro inajumuisha
1.Floor plan,
2.Details,
3.Roof plan,
4.Section plan,
5.Elevations,
6.3D computer model view,
7.Sewage sytem
Tunachora ramani kutokana na wazo la nyumba unayopenda
Gharama za ramani zinaanzia kiasi cha Tshs 250,000 na kuendelea
Pia tunatoa huduma ya kukadiria gharama za ujenzi na Kusimamia Ujenzi.
Kwa maelezo zaidi ya ramani za nyumba,wasiliana nasi:
Cell phone: 0799712111
Zinapatikana Ramani ndogo za nyumba vyumba kuanzia viwili au vitatu na kuendelea, na hata ghworofa. Michoro inajumuisha
1.Floor plan,
2.Details,
3.Roof plan,
4.Section plan,
5.Elevations,
6.3D computer model view,
7.Sewage sytem
Tunachora ramani kutokana na wazo la nyumba unayopenda
Gharama za ramani zinaanzia kiasi cha Tshs 250,000 na kuendelea
Pia tunatoa huduma ya kukadiria gharama za ujenzi na Kusimamia Ujenzi.
Kwa maelezo zaidi ya ramani za nyumba,wasiliana nasi:
Cell phone: 0799712111