Je unahitaji ardhi ya kununua wilayani Kibaha?


N

ngogo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
359
Likes
1
Points
0
N

ngogo

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
359 1 0
Ardhi kuanzia heka moja mpaka heka 250 bei ni kulingana na eneo, maeneo yote yanafikika kirahisi kwa gari, bei kuanzia milioni 2 mpaka milioni 3, kwa mawadiliano piga 0717000990/ 0764434673/ 0689232523!
 
Asante

Asante

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2009
Messages
2,038
Likes
438
Points
180
Asante

Asante

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2009
2,038 438 180
Shamba la ruvu darajani lina ukubwa gani
 

Forum statistics

Threads 1,272,952
Members 490,211
Posts 30,465,665