Je< tutafikaa?

Je< tutafikaa?

J.Mindu

Member
Joined
Dec 22, 2011
Posts
10
Reaction score
2
Athari za ustaarabisho zinailinda mbegu ya ukoloni nchini na barani Afrika, inatuzuia kujirudishia taifa letu, uraia wetu na uzalendo wetu. Kisa hatuna elimu ye uzalendo nchini/barani Afrika. Katika utafiti wangu wa miaka 14 nimeigundua elimu hiyo ya Uzalendo, niungeni mkono tuiimarishe, tufundishane, tuendeshe awamu ya tatu ya ukombozi wa fikra zetu nchini, ndipo tufike kulikokusudiwa na walioutafuta uhuru wetu, la sivyo dalili zinaonyesha tutajirudisha kwenye ukoloni/utumwa. Hatimae kampeni hii iwe ya Afrika yote.
 
Back
Top Bottom