Je;shahada hii kutumika igunga?


Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
2,277
Likes
583
Points
280
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
2,277 583 280
Uzoefu unaonyesha kwamba,shahada hii imetumika katika chaguzi nyingi zilizopita.
Mchango wenu waungwana.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,916
Likes
4,402
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,916 4,402 280
ya kupewa mezani bila jasho ngoja tuone kesho inshaallah
 
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,640
Likes
9
Points
0
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,640 9 0
Uzoefu unaonyesha kwamba,shahada hii imetumika katika chaguzi nyingi zilizopita. View attachment 38168
Mchango wenu waungwana.
Kubadili maadishi yaliyosahihi na kuyaweka kwenye umma ni ufisadi tu.
Ukiaambiwa unatumia masaburi kufikiria, sijui utakasirika? Nawe unajisifu
kwamba leo tarehe 1.10.2011 umeanzisha thread jamii forumn. Kichwa maji wewe.
 
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
2,277
Likes
583
Points
280
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
2,277 583 280
Kumbe wenyewe wahusika wakuu imewagusa...yumkini ndo vibaraka wakuu mnaotumwa! Haya;endeleeni kupitapita humu kwenye familia huenda mkaponywa!Watoto wa familia hii! Wengine si rizki ni mapomole! Hawajui tulipotoka,tulipo na tunapoelekea.
 
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,640
Likes
9
Points
0
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,640 9 0
Kumbe wenyewe wahusika wakuu imewagusa...yumkini ndo vibaraka wakuu mnaotumwa! Haya;endeleeni kupitapita humu kwenye familia huenda mkaponywa!Watoto wa familia hii! Wengine si rizki ni mapomole! Hawajui tulipotoka,tulipo na tunapoelekea.
Mkuu nilichomaanisha kuwa toa hoja za kueleweka katika hili jukwaa, sasa unakuja na mizaha na vitu ambavyo vinaonyesha upeo mdogo sana. Hili ni jukwaa la great thinkers. Anakupita hata ritz na mwita kwa kujenga hoja. Mbona mambo ni mengi ya msingi ya kujadili hapa na wala siyo kuleta picha uliyofanyia kazi katika photoshop. Kuna cheque zilizokosewa zimewekwa hapa, sasa hii unayoweka wewe ni sahihi?
 
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
2,277
Likes
583
Points
280
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
2,277 583 280
Kama katuni zinazoonekana kama mzaha hupeleka ujumbe halisi si zaidi sana hii! kama great thinker hujapata ujumbe hapo?.
 
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
2,277
Likes
583
Points
280
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
2,277 583 280
So niamini Avater yako inamaanisha ulivyo?
avatar39279_1.gif
JF Senior Ex
 
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,640
Likes
9
Points
0
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,640 9 0
Kama katuni zinazoonekana kama mzaha hupeleka ujumbe halisi si zaidi sana hii! kama great thinker hujapata ujumbe hapo?.
Yako siyo katuni, ni picha halisi ambayo umeifanyia editing kwa kubadilisha content nzima. Jaribu kutofautisha picha za katuni na za kawaida. Najaribu kukuelimisha zaidi, usiufanye moyo wako mugumu dungu yangu.
 
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,640
Likes
9
Points
0
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,640 9 0
So niamini Avater yako inamaanisha ulivyo?
avatar39279_1.gif
JF Senior Ex
Kuhusu picha za Avater, yeyote ukiona ujue kuna kitu fulani kinachomvutia mwenyewe kwa malengo na hisia zake. Jiulize kuna picha ngapi ambazo naweza kuzipata na kuzitundika hapa e.g. wanyama, denge, mimea, watu maarufu, n.k. Lakini nimechangua hii, kuna kitu naamini katika picha hii. Vivyo hivyo na kwa wengine. Nitaendelea kutoa elimu ya bure kwako kwani ndo faida za kuingia jukwaa la great thinkers ukiwa kilaza.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
hahahahahahaaaaaaaaa! mkuu umekosea tu kiswahili ktk maandishi ya hyo shahada, otherwise very funny thread. mweeeeeeeeeeee!
 
MpigaFilimbi

MpigaFilimbi

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2008
Messages
1,171
Likes
4
Points
133
MpigaFilimbi

MpigaFilimbi

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2008
1,171 4 133
...hilarious indeed...
 
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
1,775
Likes
362
Points
180
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
1,775 362 180
Kubadili maadishi yaliyosahihi na kuyaweka kwenye umma ni ufisadi tu.
Ukiaambiwa unatumia masaburi kufikiria, sijui utakasirika? Nawe unajisifu
kwamba leo tarehe 1.10.2011 umeanzisha thread jamii forumn. Kichwa maji wewe.
Avatar yako ya ukweli
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
524
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 524 280
ha ha ha ah aha ha ha aha ha ha ha..............no comments mkuu lol!! leo niemeongeza siku kwa kucheka!!
 
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
2,277
Likes
583
Points
280
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
2,277 583 280
Kuhusu picha za Avater, yeyote ukiona ujue kuna kitu fulani kinachomvutia mwenyewe kwa malengo na hisia zake. Jiulize kuna picha ngapi ambazo naweza kuzipata na kuzitundika hapa e.g. wanyama, denge, mimea, watu maarufu, n.k. Lakini nimechangua hii, kuna kitu naamini katika picha hii. Vivyo hivyo na kwa wengine. Nitaendelea kutoa elimu ya bure kwako kwani ndo faida za kuingia jukwaa la great thinkers ukiwa kilaza.
nimei2mia kufikisha ujumbe ,ccm nao wamefikisha ujumbe kwa watanzania,1 meli iliyo zama,idadi ya waliokufa 2 bei ya mafuta ya mitambo na taa,3 bei ya sukari, 4 umeme,,,nani kilaza kati ya mimi na wewe .?mpk uuzwe ndo ujue..
 

Forum statistics

Threads 1,238,419
Members 475,954
Posts 29,319,796