je open university inaweza nisaidia kwa hili


Benard kombe

Benard kombe

Senior Member
Joined
Jul 15, 2012
Messages
115
Points
195
Age
32
Benard kombe

Benard kombe

Senior Member
Joined Jul 15, 2012
115 195
nina elimu ya kidato cha nne niliajiliwa kama mwalimu wa shule ya msingi mwaka 2008 baada ya kuona hailipi nikaachana nayo mwaka 2010.nikaamua kusafisha cheti bahati mbaya mwaka 2010,2011 matokeo yalikuwa siyo mazuri.
swali langu ni kwamba je nikiamua kusoma foundation kozi open university inaweza nisaidia nikafikia malengo angalau ya kupata hata digrii moja.sitaki kulisiti tena
kwa sasa nafundisha shule binafsi.
 
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,799
Points
2,000
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,799 2,000
ndugu umerisiti mara mbili na kufeli! hebu angalia kitu kingine cha kufanya ambacho utahisi utafanya vizuri zaidi kuliko elimu ukipata digrii hata credit tatu hazijafika na competition ya ajira ilivyo utapata kazi kweli? na hata ukipata tofauti ya mshahara itakuwa ndogo sana nina jamaa ana digrii wakamwambia ataanzia mshahara wa 100,000 mpaka uje umalize hiyo digrii ya kuunga unga unafikiri ushindani wa ajira utakuwaje? jilaumu sana kwa kuacha ualimu.
 
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2009
Messages
2,288
Points
2,000
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2009
2,288 2,000
Mhh hii kali, yaani wewe kwa sasa ni mwalimu. Tanzania nchi yangu. We mwalimu nakuomba niko chini ya miguu yako punguza speed ya kuikimbilia degree. Wana JF mmeona naibu waziri wa wizara hiyohiyo alivyo na wafuasi lukuki nyuma yake "eti kwa sasa mimi ni mwalimu" yeleuwiiiiiii

using JamiiForums
 
B

Boniface m

Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
52
Points
95
B

Boniface m

Member
Joined Nov 29, 2011
52 95
Foundation koz itakusaidia kupata dgree,tumaini university au hapohapo open,usikate tamaa kasome utatoka mchezo wa kurisiti naujua uache soma foundation.
 
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
2,714
Points
1,250
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
2,714 1,250
Hivi degree za siku hizi ni za kudesa? nini! Ina maana unaugwaya mtihani wa A-level kuliko hizo test za university. Safisha cheti bana acha woga.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,411
Points
2,000
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,411 2,000
safisha cheti wewe usikate wala kukatishwa tamaa
 
Mapondela

Mapondela

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
457
Points
195
Mapondela

Mapondela

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
457 195
Kaka wasikukatishe tamaa. Foundation course ni nzuri sana hasa ukipata walimu wazuri wa kukusaidia. Ukiweza kupata wastan wa masomo yote 50% ujue utaweza kusoma degree. Haina shida kabisa hao wanaokushauri uachane na kusoma degree ni waongo. Wengi tu wamefanikiwa kwa njia hiyo hiyo ni bidii yako. Kuliko kukomaa na kurisiti wakati mitihani yenyewe kusahihisha ni bahati nasibu. Njia nyingine unaweza ukaanza na diploma kwanza kwa kuwa Certificate unayo, halafu utaanza degree moja kwa moja.
 
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2009
Messages
1,234
Points
1,195
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2009
1,234 1,195
Kama umefeli mara mbili hiyo foundation nayo jiandae. Acha uvivu wa kujisomea na kuelewa unachosoma.
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,774
Points
1,500
Age
65
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,774 1,500
Kaka wasikukatishe tamaa. Foundation course ni nzuri sana hasa ukipata walimu wazuri wa kukusaidia. Ukiweza kupata wastan wa masomo yote 50% ujue utaweza kusoma degree. Haina shida kabisa hao wanaokushauri uachane na kusoma degree ni waongo. Wengi tu wamefanikiwa kwa njia hiyo hiyo ni bidii yako. Kuliko kukomaa na kurisiti wakati mitihani yenyewe kusahihisha ni bahati nasibu. Njia nyingine unaweza ukaanza na diploma kwanza kwa kuwa Certificate unayo, halafu utaanza degree moja kwa moja.
Unachotafuta ni cheti kilichoandikwa 'digrii' siyo digrii yenyewe. Kama huwezi O' level digrii, ikiwa na maana ya content siyo kuiba mitihani au njia zingine za mkato, utawezaje?
 
Githeri

Githeri

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
819
Points
195
Githeri

Githeri

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
819 195
Kwa kuwa unabidii ya elimu usikatishwe tamaa, open university wanafundisha pia Diploma ya Primary Teacher Education. Tembelea ofisi zao wakupe maelezo. Kaza msuli na degree unaweza fanikiwa kuisoma, Ukifaulu certificate na diploma kozi zao.
 
IPILIMO

IPILIMO

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,848
Points
2,000
IPILIMO

IPILIMO

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,848 2,000
Foundation ni koz sahihi kwako, ndo maana iliwekwa makusudi kwa ajili ya watu kama wewe! wasikukatishe tamaa, kila mtu ana pita njia yake kutafuta maendeleo. Kama kweli umeamua kusoma foundation itakutoa, iko well designed, sio ,magumashi!
 
CONSULT

CONSULT

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
227
Points
225
CONSULT

CONSULT

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
227 225
Hongera sana, hata kwa wazo zuri ulilonalo, hakika tayari degree umeshapata tena na mafanikio mengine mengi, kumbuka wanao shindwa ndio wenye kuhitiimu na mafanikio mengi sana, mifano tunayo mingi sana...
 
namanyele

namanyele

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
1,859
Points
1,250
namanyele

namanyele

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
1,859 1,250
sijui lkn ila foundation open university sio rahisi kama unavyofikiria wewe,kama wadau wengine waliokushauri sio lazima upite form 6 ndo upate degree,ila jitihada zako binafsi ndo zitakuweza kufanya foundation mana iko tight then ukimaliza unaweza kuitafuta hiyo bachelor,kama hauko tayari ni bora tu ukae uendelee kufundisha kuliko kupoteza pesa zako
 

Forum statistics

Threads 1,284,775
Members 494,236
Posts 30,839,360
Top