Je nini malengo ya Elimu ya Msingi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je nini malengo ya Elimu ya Msingi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kimbori, Sep 17, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,520
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Naomba kujua na kisha tujadili malengo ya Elimu ya Msingi wakati huu wahitimu wa darasa la Saba wakijiandaa na Mtihani wa mwisho.
    Hii itatusaidia kufanya tathmini juu wa ubora wao kwa kuzingatia malengo ya Elimu ya Msingi.
    Nakuomba wewe mdau wa elimu ya Tanzania tujadili pamoja.
     
Loading...