Je, nina kesi ya kujibu hapa?

Je, nina kesi ya kujibu hapa?

Nimekusoma ila kwanini wasimftilie walie mtumia wanifwatilie mimi
Badayakjua jama kaningiza kwenye matatizo nilimfwa nikamwambia
Alichonijibu nikwamba nipe hiyo ela niliyokupa alf wakija walete nyumbani unapajua kwakigezo kwamba mimi sina kosa naiyo line aliyo tumia kunitumia ela niyawakala nikampa ela yake nimewambia jamaa waje niwapeleke kwa mtu wao wao wanadai awamjui huyo wananijua mimi nilie toa ela
Kiongozi hilo tayari ni tatizo ... ni kweli una kesi ya kujibu ... kosa ulotenda ni kuwahi kumrejeshea hiyo 90 pasipo kuwepo mtu yeyote kama shahidi ... hasa baada ya kugundua ULAGHAI na MCHEZO MCHAFU alocheza na nia yake ya KUKUUZIA KESI ..
Ungemwahidi kuwa utamletea hiyo pesa then unaweka mtego ...
 
Wakala alikosea kutuma ela akatuma kwa jamaa angu. Jamaa fasta ile ela akatuma kwangu bila hata kuniuliza
Huyo jamaa yako jambazi kabisa, wala hakutakii mema! Jiandae tu kuisaidia polisi mpaka apatikane.
 
Wakala alikosea kutuma ela akatuma kwa jamaa angu. Jamaa fasta ile ela akatuma kwangu bila hata kuniuliza

Namimi line yangu ilikuwa nadeni ile ela imeingia jama anambia nitole hiyo ela nitaikuata nikaona fast nijaribu kuiamisha kabla awajakata deni lao kumbe nimechelewa waashakta deni lao ikibidi nitoe iliopo na nikope tena kufidia ela yake ila aikukamilika ikabidi nimwambie nilikuwa nadaiwa na ungeniuliza kabla ujatuma hela

Baada yakumpa hela jama akanipa kifuta jasho nikashukuru mdaa kidogo napigiwa sim namtu simjui anambia ukuakitaja jina langu et rudisha hiyo ela nikamuliza ela gani hiyo uliyotoa nikamjibu nimempamwenyewe mtafuteni wnasema kazima simu sisi tunadili nawewe njo polic kabla atujakutafuta sasa mi hapo nakosa gani????
Na wewe Zima simu.
 
Back
Top Bottom