Je, nimwamini huyu mwanamke?

Je, nimwamini huyu mwanamke?

Mawesee

Member
Joined
Dec 6, 2016
Posts
25
Reaction score
14
Jamani naombeni ushauri,

Nina mchumba yuko kijijini nimezaa nae mwaka jana nikaenda masomoni haki yake nimekuwa nikimpa napoenda likizo but mwezi ulopita nikamjaribu kuwa kuna kitu nakihisi akaogopa sana akataka ajue ni nini nikamwambia kuna siku nitakwambia.

Nikajifanya napotezea baada ya wiki mbili akanitumia SMS za ushauri eti ametukanwa na mke wa jirani yake kuwa anatembea na mumewe ambae ni mfanyakazi mwenzangu, sikumjibu chochote nikahisi huyu anajiwahi au amejua kuwa najua ndo maana niko kimya.

Akanitumia msg za huyo jamaa akimtongoza kwa kuwa amesingiziwa hivyo watimize maneno hayo kwa kufanya kweli pia sikumjibu mana sijapata jibu la kumpa wala nimwambie nini.

Alishawahi kufanya kosa nikamsamehe toka hapo sikuwa na mashaka nae sana hadi leo jamani, nambieni mazingira hayo naweza kuwa napumbazwa na huyo binti au ukweli ukoje hapo.
 
Mgonge mbanjue mpige chini SEPA MBELE...
Mbona unakua Mpumbavu PUMBAVU hivo wewe mwanaume wa wapi wewe!!!!

Manamake ya namna hiyo huwa tunaya GONGA BANJUA PIGA CHINI SEPA MBELE.. Kwisha habari.
Mimi huwa nafanya hivo, na nafanikiwa, na enjoy.

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
 
Jaman naomben ushaur nina mchumba yuko kjjn nimezaa nae mwaka jana nikaenda masomon haki yake nimekuwa nikimpa napoenda likizo but mwez ulopita nikamjaribu kuwa kuna kitu nakihis akaogopa sana akataka ajue ni nn nikamwambia kuna siku ntakwambia nikajifanya napotezea baada ya wk mbili akanitumia msg za ushaur et ametukanwa na mke wa jiran yake kuwa anatembea na mumewe ambae ni mfanyakaz mwenzangu sikumjibu chochote nikahis huyu anajiwah au amejua kuwa najua ndo mana niko kimya akanitumia msg za huyo jamaa akimtongoza kwa kuwa amesingiziwa hivyo watimize maneno hayo kwa kufanya kweli pia sikumjibu mana sijapata jibu la kumpa wala nimwambie nini.... Alishawah fanya kosa nikamsamehe toka hapo nakuwa na mashaka nae sana had leo jamana nambien mazingira hayo naweza kuwa napumbazwa na huyo binti au ukweli ukoje hapo......
mtomb.e, mfir.e haswa then sepa, acha uboya.
 
Mgonge mbanjue mpige chini SEPA MBELE...
Mbona unakua Mpumbavu PUMBAVU hivo wewe mwanaume wa wapi wewe!!!!

Manamake ya namna hiyo huwa tunaya GONGA BANJUA PIGA CHINI SEPA MBELE.. Kwisha habari.
Mimi huwa nafanya hivo, na nafanikiwa, na enjoy.

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
Yani huyu jamani.....maushauri yake ni ya kijinga-jinga!! Hivi hata siku moja huwezi kumpatia mtu ushauri wa busara....jitahidi kuwa na busara siku moja moja mkuu itakusaidia maishani.....
 
mtomb.e, mfir.e haswa then sepa, acha uboya.
Brain injury......get well soon.....
Hata akimfanyia hivyo yeye itamsaidia nini?! Ashakuambia ni mzazi mwenzie na hata isingekua hivyo kumfanyia mtu hivyo sio vyema. Acheni akili za kivulana.
Raisi wetu kwa kugundua watanzania wengi hawajasoma ametoa elimu Bure kuwasaidia ..Mkuu jiandae uende shule January....shule ni muhimu sio lazma uajiriwe Ila itasaidia kufuta ujinga
 
Yani huyu jamani.....maushauri yake ni ya kijinga-jinga!! Hivi hata siku moja huwezi kumpatia mtu ushauri wa busara....jitahidi kuwa na busara siku moja moja mkuu itakusaidia maishani.....


Acha mambo ya kiduwanzi wewe....
Unaleta upimbi pimbi hapa wa kazi gani babu!!!

Kinacho kuwasha nini.. Akigongwa wewe unaumia nini.... KWANI papuchi ni yako... Kalagabaho.

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
 
Brain injury......get well soon.....
Hata akimfanyia hivyo yeye itamsaidia nini?! Acheni akili za kivulana.

Wewe acha kuleta habari za KIJINGA wewe!!!
Papuchi agongwe mwingine, povu likutoke wewe...
Wewe unaonekana ni pimbi kweli kweli.

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
 
Acha mambo ya kiduwanzi wewe....
Unaleta upimbi pimbi hapa wa kazi gani babu!!!

Kinacho kuwasha nini.. Akigongwa wewe unaumia nini.... KWANI papuchi ni yako... Kalagabaho.

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng

Naomba nikuongezee cheo

nashangaa kinachomuuma...... au labda ni yeye wamemkulaa weee sasa akakimbiwa na bado wataendelea kumkula mpaka tongotongo
 
Back
Top Bottom