mchecheto JF-Expert Member Joined Oct 30, 2014 Posts 1,532 Reaction score 1,479 Apr 24, 2016 #41 kugegeda ndo rahisi weweee....kama ni mm Valentina said: We unaona kipi rahisi kwako? Click to expand... ningeshukuru sana maana nitakua nabadilisha diet ya papuchi sio kila unakula hichohicho
kugegeda ndo rahisi weweee....kama ni mm Valentina said: We unaona kipi rahisi kwako? Click to expand... ningeshukuru sana maana nitakua nabadilisha diet ya papuchi sio kila unakula hichohicho
Valentina R I P Joined Oct 12, 2013 Posts 24,688 Reaction score 28,850 Apr 24, 2016 #42 mchecheto said: kugegeda ndo rahisi weweee....kama ni mm ningeshukuru sana maana nitakua nabadilisha diet ya papuchi sio kila unakula hichohicho Click to expand... Mmh we kweli mchecheto
mchecheto said: kugegeda ndo rahisi weweee....kama ni mm ningeshukuru sana maana nitakua nabadilisha diet ya papuchi sio kila unakula hichohicho Click to expand... Mmh we kweli mchecheto
mchecheto JF-Expert Member Joined Oct 30, 2014 Posts 1,532 Reaction score 1,479 Apr 24, 2016 #43 sio sana b Valentina said: Mmh we kweli mchecheto Click to expand... ana
Kim Don Member Joined Nov 22, 2015 Posts 8 Reaction score 2 Apr 24, 2016 #44 Mpe tu preg. ..then endelea na ndoa yako coz ukimpa nafas ya kuwa mke huyo ataweza kukuharbia upande wa pili wa huyo mke wako wa kwanza.na daima hizo nyumba ndogo kwa kujitutumua na kuichukua nafas ni hawajambo .
Mpe tu preg. ..then endelea na ndoa yako coz ukimpa nafas ya kuwa mke huyo ataweza kukuharbia upande wa pili wa huyo mke wako wa kwanza.na daima hizo nyumba ndogo kwa kujitutumua na kuichukua nafas ni hawajambo .
Iceberg9 JF-Expert Member Joined Nov 6, 2012 Posts 27,808 Reaction score 53,960 Apr 25, 2016 #45 tracy martins said: Galadudu bado hajaleta feedback Click to expand... Imesha kula kwake..... Ama ilikuwa chai..
tracy martins said: Galadudu bado hajaleta feedback Click to expand... Imesha kula kwake..... Ama ilikuwa chai..
GREGO JF-Expert Member Joined Apr 3, 2014 Posts 4,282 Reaction score 2,940 Apr 27, 2016 #46 Kwa wanawake wa siku hizi Mimba zimekua vitega uchumi.....ukimmimba tu ujue amewekeza hata kama hutafunga ndoa na yy ni zaidi ya kuoa
Kwa wanawake wa siku hizi Mimba zimekua vitega uchumi.....ukimmimba tu ujue amewekeza hata kama hutafunga ndoa na yy ni zaidi ya kuoa
Behaviourist JF-Expert Member Joined Apr 8, 2016 Posts 39,924 Reaction score 95,763 Apr 27, 2016 #47 Evelyn Salt said: Umzalishe? We ni mkunga? Click to expand... Kwa mara ya kwanza tumepata mkunga JF, ninyi akina dada mambo yenu yataenda sawa sasa!
Evelyn Salt said: Umzalishe? We ni mkunga? Click to expand... Kwa mara ya kwanza tumepata mkunga JF, ninyi akina dada mambo yenu yataenda sawa sasa!
Evelyn Salt Platinum Member Joined Jan 5, 2012 Posts 77,950 Reaction score 168,807 Apr 27, 2016 #48 Behaviourist said: Kwa mara ya kwanza tumepata mkunga JF, ninyi akina dada mambo yenu yataenda sawa sasa! Click to expand... Atupe contact kwakweli, muda ukifika atuzalishe
Behaviourist said: Kwa mara ya kwanza tumepata mkunga JF, ninyi akina dada mambo yenu yataenda sawa sasa! Click to expand... Atupe contact kwakweli, muda ukifika atuzalishe
Nkungulume JF-Expert Member Joined Nov 25, 2015 Posts 2,987 Reaction score 1,210 Apr 27, 2016 #49 Evelyn Salt said: Umzalishe? We ni mkunga? Click to expand... Teh teh [emoji2] [emoji2]
leah2 JF-Expert Member Joined Nov 15, 2015 Posts 584 Reaction score 1,441 Apr 27, 2016 #50 Sidhani kama unahitaji ushauri ktk hilo