msweken JF-Expert Member Joined Nov 8, 2011 Posts 441 Reaction score 1,717 Sep 16, 2012 #2 Hatuonagi mbwembwe..
AshaDii Platinum Member Joined Apr 16, 2011 Posts 16,189 Reaction score 18,117 Sep 16, 2012 #3 hahaha! Hii ya uongo aisee... Mana ushahidi wa viungu kama makalio kutungiwa majina mbadala kila siku unaonekana. Kuweni tu wa kweli kaka/baba zangu!
hahaha! Hii ya uongo aisee... Mana ushahidi wa viungu kama makalio kutungiwa majina mbadala kila siku unaonekana. Kuweni tu wa kweli kaka/baba zangu!
ELFU-ONEIR Senior Member Joined Jun 27, 2012 Posts 181 Reaction score 64 Sep 16, 2012 Thread starter #4 ashadii said: hahaha! Hii ya uongo aisee... Mana ushahidi wa viungu kama makalio kutungiwa majina mbadala kila siku unaonekana. Kuweni tu wa kweli kaka/baba zangu! Click to expand... hapo limeongelewa vazi sio kalio
ashadii said: hahaha! Hii ya uongo aisee... Mana ushahidi wa viungu kama makalio kutungiwa majina mbadala kila siku unaonekana. Kuweni tu wa kweli kaka/baba zangu! Click to expand... hapo limeongelewa vazi sio kalio
snowhite JF-Expert Member Joined Aug 2, 2012 Posts 18,422 Reaction score 25,337 Sep 16, 2012 #5 tena hiyo mbona mmejipendela nyie hapo mngeona ni rangi nyekundu!
fazaa JF-Expert Member Joined May 20, 2009 Posts 2,984 Reaction score 1,031 Sep 16, 2012 #6 Aisay mbona hata mimi nimeona kama wanawake hapo, ile nguo waliona ona wanawake ni nzuri. Ndo mana hata wife akitaka kwenda kununua ngua, lazima anichukue nikamsaide kufanya choice.
Aisay mbona hata mimi nimeona kama wanawake hapo, ile nguo waliona ona wanawake ni nzuri. Ndo mana hata wife akitaka kwenda kununua ngua, lazima anichukue nikamsaide kufanya choice.
afrodenzi Platinum Member Joined Nov 1, 2010 Posts 18,151 Reaction score 9,272 Sep 16, 2012 #7 yaani unaona rangi tu hayo madoido yote huyaoni ....duuuhhh