Je nikirisit itanisaidia kupata mkopo?


thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
1,680
Likes
1,414
Points
280
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
1,680 1,414 280
Habari za weekend ndugu.

Nahitaji kurisit mtihani wa kidato cha sita mwaka 2019 na nilishamaliza mwaka 2016 with division 3 point 15, ushauri wenu ni kujua.

Je itanisaidia mimi kupata mkopo pindi nitakapopasua vizuri?
Natanguliza shukrani kwa michango yenu.
 
Super women 2

Super women 2

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
4,856
Likes
5,720
Points
280
Super women 2

Super women 2

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2016
4,856 5,720 280
Jitihada zako. Ndo zitalazokufanya ww kupata mkopo.
Ila maoni ya watu hayakusaidii chochoye
 
strugo

strugo

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,779
Likes
1,723
Points
280
strugo

strugo

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,779 1,723 280
Luis shika kesho atakuwa na Jesca bunju mwambieni baba jesca
 
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
1,604
Likes
1,108
Points
280
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
1,604 1,108 280
Kupata mkopo ni ibada ,,omba sana heslb watu wa ajabu .....watu vyuoni uku kila MTU analia kilio chakee..hata kama ni yatima una vigezo unaweza shangaa unakosa...chakufanya faulu vizuri jaza form zako za mkopo vizuri na kwa umakin wa hali ya juu ,,weka taarifa zako vizur ,ambatanisha viambatanisho kama wanavotaka ,,,sali,funga na kuomba mpaka majna yatakapotoka,,,mkopo ni kama bahati Luna watu wamesoma private na wamepata mia,,unakuta watu weng wanavigezo ila budget ya nchi inabana ,,,laaa sivyo utakuja kilia bila kupigwa ,,,hutaamin...
 
Jasho La Kuku

Jasho La Kuku

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2017
Messages
2,400
Likes
1,667
Points
280
Jasho La Kuku

Jasho La Kuku

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2017
2,400 1,667 280
Kwa nn usiende diploma? Mkopo ni bahati mkuu. Omba sana. Ila mm advance skushaur sababu naona utateseka sana halafu hauna uhakka wa kufaulu. Piga diploma halaf utajitafutia ajira au kujiajr miaka 1 au 2 then unaenda degree. Unaapply mkopo.. Au diploma kwa waliofeli ucwe na concept hyo
 
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
1,680
Likes
1,414
Points
280
thA goD

thA goD

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
1,680 1,414 280
Kupata mkopo ni ibada ,,omba sana heslb watu wa ajabu .....watu vyuoni uku kila MTU analia kilio chakee..hata kama ni yatima una vigezo unaweza shangaa unakosa...chakufanya faulu vizuri jaza form zako za mkopo vizuri na kwa umakin wa hali ya juu ,,weka taarifa zako vizur ,ambatanisha viambatanisho kama wanavotaka ,,,sali,funga na kuomba mpaka majna yatakapotoka,,,mkopo ni kama bahati Luna watu wamesoma private na wamepata mia,,unakuta watu weng wanavigezo ila budget ya nchi inabana ,,,laaa sivyo utakuja kilia bila kupigwa ,,,hutaamin...
Nimekuelewa vizuri mkuu,ila kigugumizi ni hiki hapa,
Nimaliza Olevel 2013,advance 2016 na nimeamua kurisit nifanye tena paper 2019 ili ninihakikishie kupasua,
Na pale kwenye criteria za loan board zimenitisha kidogo labda ni uelewa finyu wangu pengne kwamb its eligible for 3years within ACSE graduate nikawa sijaelewa vizuri mkuu pengine nitakuwa nje ya mstari au?
Msaada kwa yeyote mwenye uelewa wa hili tafadahali.
9dc8b78dd161cc57e1c8a9bfe762e09b.jpg
 
Jonah

Jonah

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
584
Likes
244
Points
60
Jonah

Jonah

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2011
584 244 60
Nimekuelewa vizuri mkuu,ila kigugumizi ni hiki hapa,
Nimaliza Olevel 2013,advance 2016 na nimeamua kurisit nifanye tena paper 2019 ili ninihakikishie kupasua,
Na pale kwenye criteria za loan board zimenitisha kidogo labda ni uelewa finyu wangu pengne kwamb its eligible for 3years within ACSE graduate nikawa sijaelewa vizuri mkuu pengine nitakuwa nje ya mstari au?
Msaada kwa yeyote mwenye uelewa wa hili tafadahali.
9dc8b78dd161cc57e1c8a9bfe762e09b.jpg
Kwa criteria hiyo ya bodi ya mikopo utakua nje ya mstari, kama ulimaliza 2016 mwisho wako wa kuomba mkopo ni 2018 kwa maana wanaanza kuhesabu kuanzia mwaka ule uliomaliza 2016 then 2017 mwisho 2018. Labda kama inaeleweka kivingine
 

Forum statistics

Threads 1,237,962
Members 475,776
Posts 29,308,098