Je, ni taratibu zipi zinafuatwa toka mtu anahukumiwa kunyongwa hadi kuzikwa?

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Jul 18, 2018
4,331
2,000
Nimekuwa nasikia Adhabu ya kunyongwa ipo hapa Tanzania na inatekelezwa.Swali langu ni je ni taratibu zipi toka mtu amehukumiwa kunyongwa mpaka kumzika?Km.akiisha hukumiwa ananyongwa baada ya muda gani? wapi na nani?Je anazikwa wapi na kina nani,? Je ndugu zake?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom